TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
có ai gdv HCM đi làm chưa? sao mọi khi ngân hàng này thông báo nhanh lắm, vậy mà hôm bữa phỏng vấn đến giờ mà chưa có kq rớt hay đậu gì vậy, ko biết mình may mắn ko, chán quá:(

Trời, hôm nay len UB mới biết đã phỏng vấn GDV ở TP HCM rồi sao, vậy là mình...sao cứ vậy hoài ta, không lẽ cuộc đời mình không thể 1 lần nộp hồ sơ trên mạng mà được gọi sao, SVNH mà thất nghiệp hơn 4 tháng rồi, huhuh

ai cũng vậy hết bạn ơi,mình cũng học DHNH nè, dù được đi thi, nhưng ko biết đậu hok, chờ mỏi cổ luôn:)

Chán ghê ! Cứ ngồi chờ cho hết hạn nộp hồ sơ, ai ngờ hóa ra mình rớt từ vòng hồ sơ. Thật muốn biết vì sao mình rớt quá!huhu!

mình đi pv GDV lần 1 ở TP HCM rùi, chờ hơn tuần nay chưa thấy có kết quả, hay out rùi, có bạn nào dc gọi pv típ k/. để mình khỏi phải ngóng cổ chờ đợi ôm hi vọng. bữa mình pv bên Nguyen Đình Chiểu.

- - - Updated - - -

bạn ơi, dc gọi típ chưa? chứ mình hôm 31/10 cũng đi pv nè, bên Nguyen Đình CHiểu đó bạn... chờ hoài tuần nay mà k thấy gì...hau out nhỉ?

mình đi pv lần 1 rùi, k bik có pv lần 2 k ta???chắc out rùi, ma cũng k thấy mail miec gì noi out hay đậu nhi bạn?

Ngân hàng này không biết GDV bị ép chỉ tiêu huy động bao nhiêu nhỉ? Hôm mình đi phỏng vấn thì gọ hỏi 1 tháng huy động 3 tỷ được ko? Giật mình luôn. GDV mà 1 tháng 3 tỷ.:-<:-<:-<

nghe chị bảo ngoài Hà Nội chưa gửi kq vào, tuần sau nếu ai thi GDV HCM được gọi thì lên đây thông báo cho mọi người
biết nha, chứ chờ hoài cũng mệt, còn biết để tìm việc khác nữa chứ, gần tết rồi.;)

uh, ai dc gọi thì lên thông báo cho t bik với, chứ cứ chờ hoài trong hi vọng k hà, mà nghe nói cái ngân hàng này nhanh lắm mà, pv và gọi đi làm cách có mấy ngàu thôi, sao đợt này lâu thế, hay là xong rùi mà mình out, mình k biết...
bạn haohao90 ơi, nghe chị nói là chị nào vậy bạn? vậy chưa có kết quả hen?

- - - Updated - - -

hi bạn red-cactus, nhớ mình không? bữa đi pv cùng nè, bữa ra bạn cũng kể mình nghe đó...hình như chưa có kết quả hen?

uhm, mình gọi điện hỏi nghe bảo rớt là người ta gửi mail, mình cũng ko biết nữa, bạn hỏi thăm thử xem:)>-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,042
Thành viên mới nhất
johnlennonmerch
Back
Bên trên