Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khiếp thi xg mưa như trút nc ý! >"< báo hại ướt hết cả người, xg đường thì ngập chứ! đề hnay có nhiều phần còn bị lỗi, thiếu từ, thiếu đáp án :)) đánh bừa bao nhiu câu ko bít nữa! :((((((((( bùn tóa!

Khiếp thi xg mưa như trút nc ý! >"< báo hại ướt hết cả người, xg đường thì ngập chứ! đề hnay có nhiều phần còn bị lỗi, thiếu từ, thiếu đáp án :)) đánh bừa bao nhiu câu ko bít nữa! :((((((((( bùn tóa!

hic ...ướt hết cả người cơ à

mình chui vao quán nước, chém gió, tạnh mưa thì về....
/// về nhà nghĩ lại thấy mình sai 1 cơ số rồi

hic ...ướt hết cả người cơ à

mình chui vao quán nước, chém gió, tạnh mưa thì về....
/// về nhà nghĩ lại thấy mình sai 1 cơ số rồi
t cũng thế nè, có nhiều câu sai phết. mình đưa ra một số câu để mọi người cùng bàn luận nhé. t thi ở hỗ trợ
1.Tỷ lệ chiết khấu được định nghĩa thế nào ?
t chọn đáp án giống anh hưng làm ở bài 51 câu hỏi có đáp án là p/a là NPV=0 (t thấy ko đúng lắm *_^)
2. chọn phương án mà mức độ rủi ro tăng dần ( có 3 loại L/C, D/A...)
3.Bài tập chọn phương án tối ưu khi mua trả góp, có 3 phương án
4. Bài tập tính tỷ giá kỳ hạn 3 tháng của USD
5. câu hỏi vê chủ tịch nước việt nam, phòng tớ ko sửa vẫn để là Trương Tấn San nên tớ chọn đáp an D: không có p/a nào đúng.
Trên đây là một số câu hỏi t thắc mắc, bạn nào thi về đã làm mình cùng trao đổi nhé !
có gì mình bổ xung cho nhau hi

t cũng thế nè, có nhiều câu sai phết. mình đưa ra một số câu để mọi người cùng bàn luận nhé. t thi ở hỗ trợ
1.Tỷ lệ chiết khấu được định nghĩa thế nào ?
t chọn đáp án giống anh hưng làm ở bài 51 câu hỏi có đáp án là p/a là NPV=0 (t thấy ko đúng lắm *_^)
2. chọn phương án mà mức độ rủi ro tăng dần ( có 3 loại L/C, D/A...)
3.Bài tập chọn phương án tối ưu khi mua trả góp, có 3 phương án
4. Bài tập tính tỷ giá kỳ hạn 3 tháng của USD
5. câu hỏi vê chủ tịch nước việt nam, phòng tớ ko sửa vẫn để là Trương Tấn San nên tớ chọn đáp an D: không có p/a nào đúng.
Trên đây là một số câu hỏi t thắc mắc, bạn nào thi về đã làm mình cùng trao đổi nhé !
có gì mình bổ xung cho nhau hi

Câu 5 phòng tớ đã sửa lại nên đáp án là c

---------- Post added 02-08-2011 at 08:37 PM ----------

đề của MB lần này hiểm quá. 90p mà làm 90 câu nên có những câu tớ đánh bừa vì ko đủ thời gian nghĩ hiz, nhất là mấy câu tính toán

---------- Post added 02-08-2011 at 08:41 PM ----------

mọi người có nhớ đề ko ? có câu nào post lên cho mình tham khảo với! thứ 7 nè mình thi MB Bắc Ninh :)

Hôm nay thi đề trắc nghiệm 90 câu, gồm EQ, IQ, GMAT, kiến thức chung và một số nghiệp vụ. Bạn có thể ôn về vòng quay vốn lưu động, kỳ thu tiền bình quân, tỷ giá hối đoái. Bạn sang topic thi và phỏng vấn ở MB ý. Có một số bạn up lên vài câu hỏi đó. Bạn thi vị trí nào?

Uh câu Trương Tấn Sang phòng tớ cũng có thông báo sửa nên đã chỉnh lại đáp án c. Còn câu tỷ giá giao sau 3 tháng thì chịu, vì lâu rồi ko đụng vào sách vở nên ko nhớ cách tính :( thế là chọn vớ vỉn! :(( Bài chọn phương án tối ưu khi mua trả góp hình như t chọn A, :)) random nhiều quá h ko nhớ câu nào với câu nào =)) khổ ghê! :") Câu định nghĩa tỷ lệ chiết khấu hình như tớ chọn cả 3 vì thấy cái nào cũng đúng =))) Còn câu phương án thanh toán theo rủi ro tăng dần thì ko nhớ tích đáp án nào nữa, :( có mấy câu thanh toán quốc tế mà mình cũng chẳng nhớ haizzzz

Uh câu Trương Tấn Sang phòng tớ cũng có thông báo sửa nên đã chỉnh lại đáp án c. Còn câu tỷ giá giao sau 3 tháng thì chịu, vì lâu rồi ko đụng vào sách vở nên ko nhớ cách tính :( thế là chọn vớ vỉn! :(( Bài chọn phương án tối ưu khi mua trả góp hình như t chọn A, :)) random nhiều quá h ko nhớ câu nào với câu nào =)) khổ ghê! :") Câu định nghĩa tỷ lệ chiết khấu hình như tớ chọn cả 3 vì thấy cái nào cũng đúng =))) Còn câu phương án thanh toán theo rủi ro tăng dần thì ko nhớ tích đáp án nào nữa, :( có mấy câu thanh toán quốc tế mà mình cũng chẳng nhớ haizzzz

câu chọn phương án là pa 2 ấy. mà mình ko biết sao đề ra câu này mà ko cho xài máy tính. mình hên là trúng tửu câu này. làm nhiều quá nên nhớ hehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net