Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
^ Có tớ đây:
Delivery to the following recipient failed permanently:

Hr.contact@mbbank.com.vn

Technical details of permanent failure:
Google tried to deliver your message, but it was rejected by the recipient domain. We recommend contacting the other email provider for further information about the cause of this error. The error that the other server returned was: 552 552 5.3.4 Message size exceeds fixed maximum message size (state 18).

tình hình có vẻ ban căng quá, tối đi cafe hỏi mấy đứa làm ở MB xem thế nào. nhiều bạn gửi mail báo lỗi quá. mình thấy sợ sợ :sosad:

Thẻ dự thi có cần dán hình hay điền thông tin gì không mọi người ? thanks

nó báo lỗi địa chỉ gửi không hợp lệ, hic hic

Bạn gửi vào địa chỉ hr.contact@mbbank.com.vn nhé, m vừa thử gửi bằng cách: nhấn chuột phải vào địa chỉ email của họ -> chọn gmail thì gửi được đấy, ko phải đuôi @mbbank.vn đâu :)

bạn ơi, làm sao để căn chỉnh các ô cho to ra, có nhiều ô phải điền thông tin khá dài ( như mô tả công việc, thành tích trong quá trình công tác...) nếu mình viết nhiều nó bị tràn chữ xấu quá, có ô thì nó hiện ra toàn dấu ####, phải click vào ô đó mới đọc được. Mình phải căn chỉnh thế nào bây giờ =.=
NH này cho form mặc định, mình thấy mấy ô để chỉnh chữ đậm, chữ nghiêng không click vào được
Help me, plz

Bạn ko cần chỉnh đâu, họ vẫn đọc được như bình thường đấy!

Có cách nào khác nưa ko bạn. M copy - paste cũng ko đc mà. Mọi ng chèn đc ag? hic khó hiểu thật

M vẫn làm cách này đc mà, copy ảnh rùi paste vào bt, chắc b ko di chuyển ảnh vào ô đấy đc à?

---------- Post added 07-12-2011 at 03:12 PM ----------

Hình như của tớ khoảng 500kb bạn ạ, bạn đã gửi đc chưa?

Bạn ơi, file ảnh scan bằng TN vs Bảng điểm của t mỗi cái đã hơn 1Mb rùi, làm tn để gửi hồ sơ chỉ có 500kb như b nhỉ @@, m sợ resize nó lại ko rõ nét, họ ko thấy j thì chít :-s

Bạn gửi vào địa chỉ hr.contact@mbbank.com.vn nhé, m vừa thử gửi bằng cách: nhấn chuột phải vào địa chỉ email của họ -> chọn gmail thì gửi được đấy, ko phải đuôi @mbbank.vn đâu :)

Bạn ko cần chỉnh đâu, họ vẫn đọc được như bình thường đấy!

M vẫn làm cách này đc mà, copy ảnh rùi paste vào bt, chắc b ko di chuyển ảnh vào ô đấy đc à?

---------- Post added 07-12-2011 at 03:12 PM ----------

Bạn ơi, file ảnh scan bằng TN vs Bảng điểm của t mỗi cái đã hơn 1Mb rùi, làm tn để gửi hồ sơ chỉ có 500kb như b nhỉ @@, m sợ resize nó lại ko rõ nét, họ ko thấy j thì chít :-s

bạn gửi bằng tốt nghiệp hoặc bảng điểm thôi bạn ah, ko cần phải gửi cả 2 đâu.

ôi các bác ơi, sao em điền vào cái cột lý do muốn làm việc tại MB ở cuối cùng ý mà nó cứ hiện #### hoài thoy. mà em đã chỉnh đi chỉnh lại rùi, bớt số chữ rùi xuống dòng cũng không xong. Giờ đang ngồi đơ ko bít mần răng nè. huhu. có ai bít ko chỉ em với. :((
bạn ơi, nhưng nó hiện ra toàn dấu #, sợ người ta hiểu nhầm mình viết linh tinh (-___-)!
mà mình k xuống dòng được. cứ phải viết liền mạch các công việc khác nhau trong cùng dòng

bạn copy ảnh rồi paste trực tiếp vào luôn đừng dùng insert, mình đoán do mặc định nên ngta k để mình chèn ảnh hay chỉnh sửa j được.hix

p/s: sao không để file word cho dễ mà bây giờ nhiều ngân hàng cứ làm excel khó điền

mọi người bảo dấu ### ý không sao bạn ạ, clik vô ô đó vẫn đọc được ;)
xuống dòng nhấm alt+ enter
( lần trc nhầm ctrl nên cứ k xuống được, quên chưa thank mod :D )

Bạn gửi vào địa chỉ hr.contact@mbbank.com.vn nhé, m vừa thử gửi bằng cách: nhấn chuột phải vào địa chỉ email của họ -> chọn gmail thì gửi được đấy, ko phải đuôi @mbbank.vn đâu

bạn ơi, gửi được nhưng mà có mail họ trả lời không. T gửi yahoo mail thấy được rồi nhưng cái chính là k thấy reply ý

Nộp hồ sơ qua mail các bạn nhỉ ? nhưng mà sao mình nộp nó cứ báo lỗi thế ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch