Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix, chào các bác. Các bác cho em hỏi là vị trí chuyên viên thẩm định (quản lý tín dụng) cụ thể hơn là làm những công việc gì nhỉ? Em học chuyên ngành tài chính doanh nghiệp, khoa tài chính ngân hàng ở học viện tài chính; về thẩm định dự án, phương án đầu tư, hay phân tích báo cáo tài chính thì em ok. Như vậy có nên apply vào vị trí này ko hay là apply vào QHKH DN? Các bác tư vấn giúp em với.
Thanks các bác nhìu nhìu! ^^

Nhưng nag ơi, ta nghe phong phanh MB la một trong nhưng NH căng dây đo chiều cao ý.hic, nản thế. Nag thì chẳng phải lo j, thế đã nộp chưa ?
ah, lần trc nag nộp Southernbank đã có thông tin j chưa
Ta chưa nộp cơ, còn chưa lấy bảng điểm, hic. Nàng đi thêm đôi mấy phân vào là ok thôi mà, lo gì :D
Bên NH phương nam chả thấy động tĩnh gì, buồn thế :(

Ta chưa nộp cơ, còn chưa lấy bảng điểm, hic. Nàng đi thêm đôi mấy phân vào là ok thôi mà, lo gì :D
Bên NH phương nam chả thấy động tĩnh gì, buồn thế :(
Mình đã từng làm bên PN ra nè, kinh nghiệm của mình thì bạn nộp không chắc là hok đc đâu. Phải có quen bít mới nộp nữa. Đó là 1 trong những lý do mình hok thể tiếp tục làm ở đó nữa vì thấy nó hơi bát nháo. Xin lỗi cho những ai làm ở PNBank nhe ^^

Hix, chào các bác. Các bác cho em hỏi là vị trí chuyên viên thẩm định (quản lý tín dụng) cụ thể hơn là làm những công việc gì nhỉ? Em học chuyên ngành tài chính doanh nghiệp, khoa tài chính ngân hàng ở học viện tài chính; về thẩm định dự án, phương án đầu tư, hay phân tích báo cáo tài chính thì em ok. Như vậy có nên apply vào vị trí này ko hay là apply vào QHKH DN? Các bác tư vấn giúp em với.
Thanks các bác nhìu nhìu! ^^
hehêh tùng ơi, nhung 11 nè.
t đi ứng tuyển mấy chỗ ở vị trí đó rùi, toàn ưu tiên nam nên toạch...

---------- Post added 07-11-2011 at 10:07 AM ----------

mọi ngừoi ơi, t phải tháng 8 mới có bằng nhưng hiện tại có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời rùi. apply có được không nhỉ ?
mọi người giải đáp giùm nhé..
thankshehehheh...

hi, Nhung, vị trí thẩm định ưu tiên nam á? hay QHKH DN, Nhung có biết 2 cái đấy cụ thể là thế nào hem?

hi, Nhung, vị trí thẩm định ưu tiên nam á? hay QHKH DN, Nhung có biết 2 cái đấy cụ thể là thế nào hem?
tất cả vị trí tín dụng đều ưu tiên nam vì phải đi lại nhiều tùng ah. Thẩm định mình sẽ đi thẩm định tài sản đảm bảo, nói chung 2 vị trí này sẽ làm hết công việc của quy trình tín dụng. tuỳ theo mức độ chuyên môn hoá mà các ngân hàng phân ra các công việc khác nhau, c xem bảng mô tả công việc hoặc the đường linh dưới đây để hiểu thêm, hihii, good luck and see u soon
http://www.vnecon.vn/showthread.php/59608-Topic-bàn-luận-về-công-việc-của-nhân-viên-HỖ-TRỢ-TÍN-DỤNG

cái bản này đã protected rùi bạn ạ. K format được đâu. Bạn cứ viết theo ý của bạn, người ta kiểm tra được hết mà. ^^

---------- Post added 07-11-2011 at 04:00 PM ----------

hic 24 mới lấy đươc bằng mà yêu cầu có bằng thì chịu :D k biết nộp bảng điểm vs chứng nhận tốt nghiệp tạm thời có được hem nhỉ .

Được chứ. Kể cả là chưa có bảng điểm or giấy chứng nhận thì cũng OK hết bạn ạ. Cứ pv xong rồi nộp hồ sơ cũng được mà. Mình cũng chưa xin được giấy chứng nhận. ^^

---------- Post added 07-11-2011 at 04:07 PM ----------

Hic, nó bắt giữ nguyên format của nó làm mình chém gió không được bao nhiêu, toàn thiếu không gian để thể hiện những lời hay ý đẹp :( mà cho hỏi cái thẻ dự thi mình có phải điền vào không nhỉ, mà điền thì sbd kiếm đâu ra nhỉ ???

Cái này mình nghĩ bạn cứ viết bao nhiêu tùy ý. dù k hiển thị được nhưng khi kích đúp vào thì vẫn đọc được hết. nên họ sẽ đọc được hết những gì bạn nói mà. ^^

---------- Post added 07-11-2011 at 04:08 PM ----------

Các bạn ơi cho mình hỏi: Phần "Lý do bạn muốn làm việc tại Ngân hàng Quân đội (MB)" phía dưới, sau khi mình đã điền xong và chuyển sang phần sau, thì phần này không nhìn thấy chữ nữa mà chỉ thấy hàng dấu #, còn dòng Insert Function phía trên vẫn hiện chữ bình thường. Mình đã thử trên nhiều máy nhưng vẫn có tình trạng này. Các bạn giúp mình khắc phục với :((

Cái này thì bạn cứ để thế rùi gửi thui. Khi họ nhận được file excel, họ click đúp vào từng ô thì sẽ đọc được thôi. Bạn k phải lo. ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro