Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người ơi, chỉ nộp file excel thông tin ứng viên thôi phải không? vì mình đọc ở phần hướng dẫn nộp hồ sơ dự tuyển. Có phần họ bảo là
Hồ sơ gửi qua mail tối thiểu bao gồm:

+ File excel Thông tin ứng viên theo mẫu

+ File scan Bảng điểm/Bằng tốt nghiệp Đại học
Nhưng trong phần thông tin tuyển dụng thì là "Hồ sơ bao gồm: Chỉ nhận File excel Thông tin ứng viên theo mẫu , tên file được ghi bằng tiếng Việt không dấu theo nguyên tắc: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên. Tiêu đề email (subject) gửi hồ sơ dự tuyển: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên.".
Vậy không biết nên nộp thế nào mọi người nhỉ? Thanks
Bài trên của bác Binhminhcodon chỉ ghi là: "Hồ sơ bao gồm: Chỉ nhận File excel Thông tin ứng viên theo mẫu , tên file được ghi bằng tiếng Việt không dấu theo nguyên tắc: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên. Tiêu đề email (subject) gửi hồ sơ dự tuyển: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên.", nên t nghĩ chỉ gửi file có đính kèm đấy thôi.

cho mình hỏi, lúc mail gửi trả về là đã nhận đc CV gửi đến ngân hàng thì phông chữ bị lỗi. có bạn nào bị giống mình ko? mà có bạn nào đc mời pv rồi

cho mình hỏi, lúc mail gửi trả về là đã nhận đc CV gửi đến ngân hàng thì phông chữ bị lỗi. có bạn nào bị giống mình ko? mà có bạn nào đc mời pv rồi
28/6 mới đăng kết quả mà bạn. MB cái j cũng đăng trên web ý mà. Không lo bị bỏ sót đâu, chỉ lo ko đc gọi thôi [-O<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo