SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Các bạn ơi, sáng thứ 2 bên chi nhánh tỉnh mình yêu cầu mang văn bằng chứng chỉ đi để đối chiếu, chắc có bằng TN Đại học, bảng điểm, chứng chỉ TA và tin học thui nhỉ? Các bạn nghĩ còn cái gì nữa không?

các b ơi cho t hỏi tí. Cái lý lịch tư pháp ấy nhờ người thân đi làm hộ cho mình đc k nhỉ? Tại t chưa sắp xếp đc công vc. Mà bên NHNN thông báo mình chuẩn bị những giấy tờ j vậy mọi người?
Lý lịch tư pháp nguời thân đi làm hộ được nha bạn, lúc xin tờ khai thì hơi khác mẫu mình tự đi làm một tý,mang hộ khẩu,CMND đi. NHNN gọi thì chuẩn bị mỗi LLPL thôi bạn ạ, cái này hình như là bắt buộc để làm quyết định

- - - Updated - - -

uh. thanks bạn! chờ từ lâu lắm rùi, jo biết đỗ lại chờ thêm tiếp thì chán lắm. thôi cứ làm dịch vụ cho nhanh, hi vọng là t2 t làm vẫn kịp lấy trước 5/2.à, bạn tên j nhỉ, b đỗ thanh tra à
Uh mình đỗ thanh tra bạn ạ.Tên thì bí mật,hìhì.Sáng thứ 3 chắc được gặp thôi

Mình ở trong Nam mà chưa nhận được thông tin gì hết. Nghe các bạn ở mièn Bắc, miền Trung thảo luận nôn quá. Có bạn nào ở miền Nam nhận được thông tin gì chưa?

Mình ở Bà Rịa - Vũng Tàu được gọi sáng thứ 6 tuần trước ah bạn

huong dan ca cuoc tren mang
huong dan ca cuoc online
huong dan ca do bong da
huong dan ca cuoc bong da
huong dan ca do tren mang
huong dan ca cuoc tren mang

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận