SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Lúc 3h chiều nay vừa nhận đc quyết định. Tớ gọi điện hỏi. B gọi thử xem.
Em gọi rồi anh ah. E đang suy nghĩ co chuyển k đây. Nhưng dù sao cũng rất vui vì có thêm sự lựa chọn. Rất vui nếu đc làm đồng nghiệp của a. Chúc các b còn chưa đc gọi may mắn nhé!

Chiều t gọi lên chi nhánh t thi họ hỏi tên t, sau khi nói tên thì họ xin sdt bảo vs t là lát gọi lại cho t. Hỏi kết quả sao thì nhất quyết k trả lời bảo là họ sẽ gọi dt. Đến h k thấy gọi k biết thế nào. Huhu :-/

Em gọi rồi anh ah. E đang suy nghĩ co chuyển k đây. Nhưng dù sao cũng rất vui vì có thêm sự lựa chọn. Rất vui nếu đc làm đồng nghiệp của a. Chúc các b còn chưa đc gọi may mắn nhé!

Hì hì. M con gái nhé bạn. M đang lo lạ nước lạ cái, nếu đc làm đồng nghiệp với bạn thì thích quá :p B gọi họ có bảo gì ko? M ko hỏi được nhiều. Chỉ biết đậu vs làm ở phòng mô thôi

Chiều t gọi lên chi nhánh t thi họ hỏi tên t, sau khi nói tên thì họ xin sdt bảo vs t là lát gọi lại cho t. Hỏi kết quả sao thì nhất quyết k trả lời bảo là họ sẽ gọi dt. Đến h k thấy gọi k biết thế nào. Huhu :-/
T nghĩ là b đậu đó. Vì nếu đậu họ mới gọi điện mà :p Cứ yên tâm đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back