SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Lúc tớ đi nộp hồ sơ, cô nhận hồ sơ có bảo vị trí đấy chỉ là có 1 thôi cậu ạ. Nên cậu phải điểm cao nhất nhì thì khả năng đỗ sẽ rất lớn. Không biết họ có lấy thêm hay không, cái đó còn tùy thuộc vào chi nhánh nữa :-/

Lúc tớ đi nộp hồ sơ, cô nhận hồ sơ có bảo vị trí đấy chỉ là có 1 thôi cậu ạ. Nên cậu phải điểm cao nhất nhì thì khả năng đỗ sẽ rất lớn. Không biết họ có lấy thêm hay không, cái đó còn tùy thuộc vào chi nhánh nữa :-/

Thế thì hết hy vọng rùi, chán...mà bạn thi vị trí nào vậy? Điểm thi ổn trong phạm vi an toàn chứ?

Tớ thi bên thanh tra giám sát. Điểm của tớ nằm trong vùng cực kỳ nguy hiểm cậu ạ, chẳng biết đỗ hay trượt nữa :-s

tỉnh tớ chưa cho biết vị trí làm việc cơ,chỉ biết là t2 lên khám sức khỏe với hoàn thiện hồ so thui. nếu đi làm thì vị trí gì tốt nhỉ?

Hì hì. M con gái nhé bạn. M đang lo lạ nước lạ cái, nếu đc làm đồng nghiệp với bạn thì thích quá :p B gọi họ có bảo gì ko? M ko hỏi được nhiều. Chỉ biết đậu vs làm ở phòng mô thôi
Hi thế a. T còn chưa hỏi gì,tại cũng đang phân vân k bít nên chuyển k mà. Chúc mừng cậu nhe!

chi nhánh LẠNG SƠN đã bạn nào được gọi chưa nhỉ

- - - Updated - - -

mình còn chả thấy thông báo kq phúc khảo hix

- - - Updated - - -

chiều nay gọi điện cả hai nơi mà không thấy ai nhấc máy cả nản thật

mình ở BR-VT được gọi hồi sáng nay ùi nè, có bạn nào ở miền Nam được gọi chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,935
Thành viên mới nhất
linhlt2602
Back
Bên trên