SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Cứ thoải mái mà chờ đợi thôi. Cơ bản là giờ có điểm hết rồi nên chạy chọt khá là khó, lên được 1-2 điểm là cùng, hy vọng là không thế luôn cho lành ;))
Tin học có khi chấm đục lỗ, nên bạn nào mà tạch cái này thì khó lòng mà phúc khảo để lên điểm lắm. Tiếng anh thì đúng là còn có thể châm chước, nhưng kiểu chấm gắt gao thế này cũng hơi khó :-s

mình nghe bảo đợt tuyển năm ngoái hay năm kia gì đó, tận tháng 3, tháng 4 mới đi làm , ngồi chờ mốc mõm thế này có mà đói nhăn răng

Chúc mừng các bạn năm nay đã thi đỗ vào ngân hàng nhà nước, các bạn làm ơn cho minh hỏi một chút.
Mình tốt nghiệp TBK đại học ngân hàng tphcm, mình định năm sau sẽ thi vào nhtw chi nhánh tỉnh, nhưng trên thông báo tuyển dụng không nói rõ là tuyển thanh tra hay không, chỉ ghi chung chung là tcnh, mình đang lo nếu như năm sau mình đến nộp đơn thì người ta ko tuyển thanh tra thi khốn (vì bằng TBK của mình chỉ có thể thi thanh tra thôi mà), phải làm sao các bạn nhỉ!!!!hichic

Nếu làm bài very good nhưng điểm quá thấp so vs thực tế thì vẫn pkhao tốt. Cứ giấy trắng mực đen mà chấm thôi :)

có bạn nào thi cùng phòng với mình ko?
mình thi ở tầng 4. phòng số 3 bên tay phải. k nhớ rõ là phòng nào

trời ạ, bạn nói tên bạn thì người khác biết vào nhận luôn chứ mô ta như thế thì ai còn nhớ dc chuyện xảy ra hơn 3 tháng rồi:)), ví dụ tên Nam thì cùng phòng với t:">.
có bạn nào thi cùng phòng với mình ko?
mình thi ở tầng 4. phòng số 3 bên tay phải. k nhớ rõ là phòng nào

Nếu làm bài very good nhưng điểm quá thấp so vs thực tế thì vẫn pkhao tốt. Cứ giấy trắng mực đen mà chấm thôi :)
Mình làm bài trắc nghiệm chuyên ngành tốt mà điểm thấp thì phúc khảo có khả năng lên điểm không? Vì tự luận còn có thể cân nhắc chứ trắc nghiệm mình nghĩ gần như không hi vọng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên