SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Không biết các chi nhánh khác thế nào chứ chi nhánh mình lấy 3 chỉ tiêu nhưng lại lấy theo chuyên ngành 1TCNH + 2 KTKT chứ không lấy chung từ cao xuống thấp. Mình đứng thứ 2 TCNH và cũng là thứ 2 chi nhánh..trượt một cách đáng tiêc. Có chi nhánh nào như chi nhánh mình không.

Không biết các chi nhánh khác thế nào chứ chi nhánh mình lấy 3 chỉ tiêu nhưng lại lấy theo chuyên ngành 1TCNH + 2 KTKT chứ không lấy chung từ cao xuống thấp. Mình đứng thứ 2 TCNH và cũng là thứ 2 chi nhánh..trượt một cách đáng tiêc. Có chi nhánh nào như chi nhánh mình không.
Chia buồn cùng cậu vậy. Đành chờ kết quả chính thức xem thế nào, lỡ đâu trượt lại thành đỗ cũng nên :D

daiphuthuy;239534 Sáng nay mình đã gửi đơn phúc khảo. 15.000đ cho 0.1% hi vọng còn lại. Cũng có thể hết duyên làm ngân hàng rồi. Cảm giác ngày xưa thi đâu trúng đó đâu rồi nhỉ???????Lần này té giếng hơi bị đau. [/QUOTE đã viết:
bạn ơi, phúc khảo chỉ cần gửi đơn, nộp lệ phí 15k tại phòng TCCB NHNN Chi nhánh HN phải không? Ngoài ra, có yêu cầu gì nữa không? phải sang tuần sau mình mới đi gửi đơn phúc khảo được nên hỏi dò kinh nghiệm trước :)

mình thi cn Hưng Yên k.đang nhen nhóm chút hi vọng thì... gọi điện đến chi nhánh thì chị ấy bảo thanh tra lấy 7 nhưng chỉ lấy nam, còn kế toán lấy 1 nữ.tạch chính thức.huhu

mình thi cn Hưng Yên k.đang nhen nhóm chút hi vọng thì... gọi điện đến chi nhánh thì chị ấy bảo thanh tra lấy 7 nhưng chỉ lấy nam, còn kế toán lấy 1 nữ.tạch chính thức.huhu
Bạn ơi thế CN hưng Yên lấy tất là nam hả. Thế thì buồn nhỉ, mình cũng đang nhen nhóm hi vọng

Mọi người ơi. mình tốp 2, có ông tốp 1 bị liệt 2 môn: tiếng Anh hơn 30 điểm + KTC hơn 40 điểm.
vậy bạn ấy phúc khảo liệu có được không nhỉ?
nếu được thì mình toạch. hixx!

Mọi người ơi. mình tốp 2, có ông tốp 1 bị liệt 2 môn: tiếng Anh hơn 30 điểm + KTC hơn 40 điểm.
vậy bạn ấy phúc khảo liệu có được không nhỉ?
nếu được thì mình toạch. hixx!
20 điểm Tiếng Anh với 10 điểm KTC đâu phải chuyện đùa hả bạn..Bạn đậu chắc rồi đó

Trang 110 có bạn nói mẫu đơn ý, với lại nộp đơn Phúc khảo có p tiền tiếc gì đâu? tớ nghĩ bạn ấy bảo 15k là tiền gửi thư bảo đam ý.

- - - Updated - - -

Trang 110 có bạn nói mẫu đơn ý, với lại nộp đơn Phúc khảo có p tiền tiếc gì đâu? tớ nghĩ bạn ấy bảo 15k là tiền gửi thư bảo đam ý.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên