SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Ít nhất cũng phải giữa tháng 12 trở ra mới có điểm của TW chứ chưa nói đến địa phương. Đợi chờ là hạnh phúc

Nản quá cơ, hic chờ mãi thì Bác Bình cũng họp QH xong để rùi vẫn chưa có thông tin j
Haizzzzzzzzzzzzz cứ thế này Hi vọng lại càng nhìu chỉ lo sau Thất ... vọng ,... lại tràn trề thì thui xong -> Hết Tết luôn :((

Sao lâu dzu dzi. Gần 2 tháng rồi mà chưa có kết quả. Đc hay không cho biết để còn tính các khác nữa chứ :(

Hôm nay là tròn 2 tháng rồi ấy, gần gì nữa :))
Hy vọng sang tháng có kết quả, ko lại kéo dài sang năm sau thì chết :D

Tháng 03/2013 mới có quyết định cho những ai đỗ nhé các Bác. nên từ bây giờ qua tết cổ truyền các Bác xin đi làm gì cho đỡ mất time hóng tin chờ đợi. Vì sau khi thi tuyển là xét tuyển, nhưng xét tuyển thì chỉ vừa kết thúc 2 tuần thôi, nên họ chấm xét tuyển phải 2 tháng. rồi tổng hợp để đưa thông tin lên web là 20 ngày. Giờ Bác nào có ai nội bộ thì hỏi điểm thôi chứ cũng chưa biết đỗ hay rớt. Quyết định có trước tết cổ truyền nhưng đi làm là sau tết. do đó, từ bây giờ đến đó còn hẳng 4 tháng. các Bác chờ đợi làm gì thế

(Nguồn: từ TW)

Tháng 03/2013 mới có quyết định cho những ai đỗ nhé các Bác. nên từ bây giờ qua tết cổ truyền các Bác xin đi làm gì cho đỡ mất time hóng tin chờ đợi. Vì sau khi thi tuyển là xét tuyển, nhưng xét tuyển thì chỉ vừa kết thúc 2 tuần thôi, nên họ chấm xét tuyển phải 2 tháng. rồi tổng hợp để đưa thông tin lên web là 20 ngày. Giờ Bác nào có ai nội bộ thì hỏi điểm thôi chứ cũng chưa biết đỗ hay rớt. Quyết định có trước tết cổ truyền nhưng đi làm là sau tết. do đó, từ bây giờ đến đó còn hẳng 4 tháng. các Bác chờ đợi làm gì thế

Tin chính xác ko zị bạn? Cũng ngần bằng thời gian bên Thuế rồi.

Đây là tin buồn nhất trong ngày đấy. Nguồn thông tin chính xác chứ bạn?

Hx bạn ơi ý b là T3/2013 mới có kết quả của NHTW hay NH chi nhánh thế???

Theo thông tin mình mới được biết chắc chắn là sang tuần sau là có kết quả các bạn nha. Được mất gì không biết chứ kết thúc những tháng ngày chờ đợi này đã là vui rồi. Chúc cả nhà may mắn, ai đỗ nhớ pm nha:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên