SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Ôi tớ thì thấy các bạn cả gửi gắm lẫn ko gửi gắm đều WC điểm hẹn hết :))
Chỉ thấy bất công và thương các bạn học thật, thi thật = khả năng của chính mình thôi :)

Minh di thi o diem thi HVNH, trong phong thi thay kha nghiem tuc 1/2 tgian dau ( vi minh chi lam dc den the nen dc nua tgian la ra ngoai roi). Trong luc di ra ngoai thi thay giam thi ngoai hanh lang co nguoi dang viet viet gi do, cu nghi ho lam viec thoi, ai ngo len day doc thay buc xuc qua

Chắc là kiến thức trong đầu rồi, chứ mà nghe cũng kinh quá,

huong dan ca do bong da
ca do bong da online
ca cuoc bong da online
ca cuoc bong da tren mang
huong dan ca do da banh
huong dan ca do online tai viet nam hop le

chắc ông tướng này quay được bài rồi chứ 1 tối thì chỉ đánh được ván dota là hết time :-j
Hơn hết là có tí buổi tối biết vào vấn đề gì mà học :-j gió to quá..
khổ thân những người học hành chân chính...
Làm gì mà phải đầu tư học đến cả tháng trời thế bạn ^:)^ Mình học mỗi 1 tối trước khi thi cũng đủ làm bài.

thi cử nản vãi.thấy ngay một bà đem phao ra chép,chép chán chê quay sang hỏi bài,may mà mình ko cho cái dép vào mặt.Giám thị thì nhắc bài cho con bên cạnh,bỏ công ra học được mấy cái bà nhắc thế là hết so tài...nge mấy bạn kể mới thấy phòng mình thế còn đỡ.Chán kinh,mà chi nhánh hà nội quản lý ngoại hối tiêu chuẩn mấy nam thế...

Vị trí quản lý ngoại hối tại chi nhánh Hà Nội hình như chỉ tuyển một người thôi bạn ạ, cả nam lẫn nữa đều được cả.

Đúng là có thi mí biết giang hồ thế nào!
Nhiều bài học tự ngẫm cho bản thân!!!

thi cử nản vãi.thấy ngay một bà đem phao ra chép,chép chán chê quay sang hỏi bài,may mà mình ko cho cái dép vào mặt.Giám thị thì nhắc bài cho con bên cạnh,bỏ công ra học được mấy cái bà nhắc thế là hết so tài...nge mấy bạn kể mới thấy phòng mình thế còn đỡ.Chán kinh,mà chi nhánh hà nội quản lý ngoại hối tiêu chuẩn mấy nam thế...
Hii, mình bỏ thi... zzzzzzzzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back