SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

sao mình ko thử liều, biết đâu họ lại nghĩ chắc bố nó làm to nên nó mới liều thế nhể :))
Liều ăn nhiều, hehe, phòng tớ có 1 người cũng bị lập biên bản hay sao ý, nhưng sau đó thấy bạn ý làm bình thường, chả biết tn nữa,mà phòng mình bọn nó được chép cũng nhiều, khổ thân những đứa như mình, đi thi với tinh thần giao lưu cọ xát, đi thi cho biết đề thi rồi về:D

phòng mình thi coi rất chặt trong khi phòng khác thì vắng người vẫn quay bài thoải mái ==> đời về cơ bản là buồn
Mà coi thi lỏng lẻo hơn đợt thi Ngân hàng Trung ương thì chắc chắn là có chỗ cho con em,cháu cha rồi :-?

càng nói mình càng buồn, tiếc cái công học, công đi thi kinh khủng, t đang ngồi máy đứa e chả hiểu sao down cái tài liệu có phần tiếng anh mà ko giải nén đc, bạn nào có riêng cái phần ấy gửi t học cố đấm ăn xôi cái :)) gmail:trangpttlu89. CẢm ơn các bạn nhìu nhé

Hai bà ý ế chồng rồi bạn ạ.
Từ\:d/ nay nhà vệ sinh sẽ là nơi hẹn hò của con ông cháu cha rồi.hi hi hi,thơm quá nè

Hic, cậu quy cho amateur trong công tác tổ chức kỳ thi của HVNH là hơi quá rồi. Thực ra NH chỉ là cho thuê địa điểm thôi, còn công tác thế nào là phụ thuộc vào NHNN mà. Sr vì hơi bức xúc tý. :)
Sáng mai phải yêu cầu cắt cử 1-2 đồng chí giám thị nhà vệ sinh chứ cứ ra ra vào vào thế này thì loạn hết, còn gì là công bằng, là lẽ phải. Quy định cho phép thí sinh đi giải quyết giữa giờ thi cho thấy sự thiếu chặt chẽ, amateur trong công tác tổ chức kỳ thi của Hvnh, cực kỳ mất uy tín :|
PS: Chiều nay phòng mình có 1 bạn gái bị "Tào tháo đuổi" đến 3 lần, pó tay :))

Thi NHNN Vụ Cục vẫn có nhiều trường hợp quay được mà mọi người, nhưng chắc việc trông thi vẫn chặt chẽ hơn chi nhánh 1 chút. :). Chúc mai mọi người thi tốt. Xếp gạch hóng tình hình mọi người.

phòng mình cũng có 1 bạn bị lập biên bản, trừ 40% số điểm, 2 lần mới bị đình chỉ thi cơ.Tình hình dân tình quay được thế này thì xác định cọ sát thôi vậy TT___TT
Liều ăn nhiều, hehe, phòng tớ có 1 người cũng bị lập biên bản hay sao ý, nhưng sau đó thấy bạn ý làm bình thường, chả biết tn nữa,mà phòng mình bọn nó được chép cũng nhiều, khổ thân những đứa như mình, đi thi với tinh thần giao lưu cọ xát, đi thi cho biết đề thi rồi về:D

Thi xong về mới thấy mình có giỏi,chuẩn bị kỹ đến đâu cũng chưa chắc đã đỗ
Vì những đứa quay bài nhiều lắm,toàn chép 4 tờ

Thi xong về mới thấy mình có giỏi,chuẩn bị kỹ đến đâu cũng chưa chắc đã đỗ
Vì những đứa quay bài nhiều lắm,toàn chép 4 tờ

Thôi xem như tình hình chung bạn ạ, phòng tớ ấy, giám thị còn ghi đáp án vào tay, xong rồi đứa nào được gửi, thì vào đọc đáp án cho nó chép mấy câu trắc nghiệm cơ:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên