SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Hôm nay đi lấy thẻ dự thi được NHNN trả lại 120k. Hic. Chi nhánh mình tỉ lệ chọi 1/12. Oải quá. Thôi đi thi cho biết vậy. Thực sự là ko hy vọng nhiều. Các bạn thi tốt nhé!
Bạn nộp ở Chi nhánh nào vậy? LS tỷ lệ chọi với nữ là 1/30- 32.
T cũng như bạn thôi, đông thế muốn hy vọng cũng ko đc ấy chứ.
Thôi chúc cả nhà thi NHNN đạt kết quả cao nhé!

T được gọi đi lấy nhưng ko đi cũng ko ai gọi hỏi :) poor you! thế bạn có đc đi thi ko thế?
Chẳng biết có bạn nào như mình không nữa. Chiều nay NHNN Hà Nội mới gọi điện cho mình hỏi tại sao chưa đến lấy giấy báo dự thi, trong khi trước đó họ không hề gọi một cuộc điện thoại nào thông báo về việc mình qua vòng hồ sơ và được đi thi cả.Các bạn đều được gọi điện thông báo hay phải tự tới chi nhánh xem danh sách vậy. Vừa buồn vừa bực mình, làm mình không ôn tập gì cả lại còn băn khoăn mãi vì sao không qua nổi vòng loại hu hu

May quá thi ở trường mình các bạn ạ, chúc các bạn thi tốt nhé. LS nữ chọi kinh quá nên xđ đi thi cho vui thui hix

Các bạn ơi rốt cuộc là ngày 28 phải đi coi phòng thi trước ah? Tớ thi ở học viện ngân hàng. Có ai đi lấy thẻ dự thi mà họ nhắc nhở gì không?

- - - Updated - - -

Các bạn ơi rốt cuộc là ngày 28 phải đi coi phòng thi trước ah? Tớ thi ở học viện ngân hàng. Có ai đi lấy thẻ dự thi mà họ nhắc nhở gì không?

t cũng thi ở HVNH đây, chi nhánh Hải Dương :D họ chỉ dặn đến trước 12 h để xem phòng thi thôi

Thế đến sau 12h có được ko nhờ. Gi chứ xem phòng thi thì lúc nào mà chả được

uh`. gần thi rùi mà mình cũng oải quá. sao chả có tâm trạng học hành j cả. hoho.... làm j trong fo`ng cho hết 3 tiếng nhỉ. hoho. kb có bik viết cái j ko nhưng mà chắc cũng đua đòi ngồi xin giấy <cho bằng bạn bằng bè> với lại xài cho hết 140k thui cậu ạh. kaka =)))))
t cũng thi ở chùa Bộc đây. hihi. chưa biết phải học gì cả :(
Cố lên nhes^^. b ở hn huh?

t đi lấy giấy báo rùi, cũng thi ở HVNH. Nhưng Eximbank lại gọi đi thi, trùng ngày giờ và địa điểm cũng ở HVNH lun! t k biết mình đang làm thế nào nữa!! ai biết chi nhánh Hà Nội tỷ lệ chọi thế nào k??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên