SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

tốt nhất nên đi bạn ơi! lên ngta vs chốt lại danh sách thi và phổ biết quy chế thi. mà sao lại là trước 12h nhỉ@@ sao k cho cái h cụ thể mà lại còn loằng ngoằng vậy ta:(
họ chỉ bảo đến trước 12h nên có lẽ đến xem phòng thi và giờ thi cụ thể thôi, chứ làm j đến để chốt danh sách. đã nộp lệ phí rồi mà.

Sáng nay tớ vừa lên lấy thẻ dự thi tại TH, cũng nộp 140k thôi nhé :D hihi. có bạn nào thi tại 12 Chùa Bộc k nhỉ?

Bạn ơi, thế này thì TH có trên 100 người thi còn gì? hôm nay bạn đi có biết chính xác bao nhiêu người ko? Tớ nhờ người lấy nên ko biết:)

ban cung thi cum quang tri ah? ban cho minh hoi: theo giay bao du thi se thi 29-30, nhung luc nao lam thu tuc vay ban?

ban cung thi cum quang tri ah? ban cho minh hoi: theo giay bao du thi se thi 29-30, nhung luc nao lam thu tuc vay ban?
Mình xem thông báo tại chi nhánh mình có ghi: sáng 28/09 ( thứ 6), có mặt ở trường Chính trị Lê Duẩn trước 12 giờ để làm 1 số cái.

http://www.mediafire.com/?pyhc85u6at8j7mv
mọi người chưa bít đường thi ở q trị thì đown cái bản đồ ni về xem nè,
Chú thích : A là bến xe phía bắc
cái hinh màu hồng nhạt là trường chính trị lê duẩn
cái màu hồng đậm là hotel gần đó
Thanks bạn nhé, thế bạn ơi mình cũng xem trên google ấy thì thấy có mỗi khách sạn Đường 9 Xanh, nhưng cách địa điểm thi 1 đoạn kha khá đấy.

- - - Updated - - -

Các bạn NA ơi mình vào Quảng Trị thì có xe gì k nhỉ, Hay phải đi xe Bắc-Nam? Mà hôm nay đi lấy sbd sao thấy đông con thương binh thế, hic.
Mình cũng nghĩ là đi xe Bắc- Nam là hay nhất. Mà quãng đường từ Vinh tới đó tầm cỡ 6-7 tiếng ko nhỉ? Vậy phải đi từ 5h chăng? hoặc đi tàu dừng ở ga Đông Hà?

thi đã khó rồi còn vào còn mệt nữa...hix
Lưu ý khi thì vào NHNN:
Thi vào NHNN nên cân nhắc kỹ, vì sau khi đã trúng tuyển và để được chính thức thì phải tập sự khoảng 18 tháng, sau đó lại phải kiểm tra theo dạng sát hạch nếu đạt thì mới được ký hợp đồng chính thức, tiền lương thì trả theo hệ số lương của Nhà nước, nhưng có hệ số điều chỉnh của ngành tùy từng chi nhánh có chi nhánh hệ số này là 2,2; 2,5.Lương tập sự là 75 80% lương chính thức. Khi thôi việc thì phải đền bù đủ các thể loại khoản như tiền lương, tiền thưởng, tiền đào tạo, tập huấn....

có bạn nào thi ở Quảng Trị biết lịch thi k vậy? mình vào trang sbv.gov.vn mà k thấy lịch đâu cả! ai chỉ giúp mình với! tks nhiều nhiều!

- - - Updated - - -

k biết có bắt buộc phải có mặt trước 12h ngày thứ sáu k nhỉ? nếu k đi có sao k nhỉ? hic!

Mình hk biết mấy tỉnh khác như thế nào còn ở VT có xe chở mọi thí sinh ra đó và chở về miễn phí
Sẽ thuê phòng gần chỗ thi giùm mình rồi thí sinh chia ra, và tự túc tiền ăn
Eo, thích thế..................

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch