SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Chi nhánh HN là 25 và 26 đi lấy giấy báo dự thi các bạn nhỉ? Mai t chưa đi đc, bạn nào đi lấy thẻ ở HN về thì thông báo tình hình cho t biết với nhá! thank các bạn nhìu!!

t thi ở Hải Dương đây, có bạn nào cũng HD ko? hn đi lấy thẻ dự thi rồi, mất 140k phí, chẳng biết có ăn thua ko, mà t học ko vào :((

chắc thế này..ở khu vực miền bắc quá nh tsinh thì >100ng thì là 140k
còn các khu vực khác it hơn thì là từ 200 trở lên..cái này theo qđịnh của bộ nội vụ mà
miền bắc năm nay chắc đông đây
mà chẳng có danh sách trên web NHNN để bít tình hình chọi chiếc tnao nhỉ..haizzzz

Cái qđịnh 163 thì t biết, nhưng cậu có biết là cách tính số thí sinh là theo từng chi nhánh hay cho cả cụm thi nhỉ? Một chút tò mò thôi, mong bạn giải đáp giùm :D

Sáng nay tớ vừa lên lấy thẻ dự thi tại TH, cũng nộp 140k thôi nhé :D hihi. có bạn nào thi tại 12 Chùa Bộc k nhỉ?

cậu ơi, cậu có bt chi nhánh HN có bao nhiêu hồ sơ dự thi k vậy? Họ loại hồ sơ nhiều k, chỉ lấy bằng giỏi thôi à?

Cả nhà ơi, hnay mình nhờ em gái đi lấy giấy báo dự thi, ngta bảo là phải tới từ hôm 28/9 à cả nhà? Mình thi ở chi nhánh HY. Có ai biết giải đáp hộ mình với. Thanks nhiều

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,100
Tổng số thành viên
351,900
Thành viên mới nhất
ok9sh
Back