SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
trong giấy báo có ghi rõ mà bạn. " đề nghị các thí sinh có mặt tại địa điểm thi trước 12h ngày 28/9/2012 đê niêm yết danh sách phòng thi, sơ đồ khu vực thi, nội quy thi và các thông tin cần thiết khác"

mình nhờ bạn lấy hộ nên ko rõ 1 số chi tiết, bạn cho mình hỏi bạn thi ở cụm thi nào vậy, mình thi ở cụm thi hà nội thì trước 12h ngày 28/9 mình phải đến Học Viện Ngân Hàng à? mà nếu đến đấy thì biết ở chỗ nào trong đấy chứ :(
trong giấy báo có ghi rõ mà bạn. " đề nghị các thí sinh có mặt tại địa điểm thi trước 12h ngày 28/9/2012 đê niêm yết danh sách phòng thi, sơ đồ khu vực thi, nội quy thi và các thông tin cần thiết khác"

Lưu ý khi thì vào NHNN:
Thi vào NHNN nên cân nhắc kỹ, vì sau khi đã trúng tuyển và để được chính thức thì phải tập sự khoảng 18 tháng, sau đó lại phải kiểm tra theo dạng sát hạch nếu đạt thì mới được ký hợp đồng chính thức, tiền lương thì trả theo hệ số lương của Nhà nước, nhưng có hệ số điều chỉnh của ngành tùy từng chi nhánh có chi nhánh hệ số này là 2,2; 2,5.Lương tập sự là 75 80% lương chính thức. Khi thôi việc thì phải đền bù đủ các thể loại khoản như tiền lương, tiền thưởng, tiền đào tạo, tập huấn....

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back