SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

T cũng thi ở NA đây, mà chưa thấy gì? K biết các bạn khác sao nhỉ, ai được gọi thì ới tiếng cho a e biết còn đỡ phải chờ đợi nhé :(
uk. t gọi lên thì họ bảo chưa có c àh! chắc đợt này nộp hồ sơ nhiu,ko bít có loại nhìu ko?

bữa nay nhận đc điện thoại gọi đi lấy giấy báo thi và nộp lẹ phí rồi, nhưng lệ phí ở vt chỉ có 200k thôi àh!!!
uhm, bữa nay mình cũng nhận được rồi, ko biết là có đông hồ sơ nộp ko nhỉ, chẳng dám hỏi. Một vấn đề quan trọng là ra tuốt Khánh Hòa, ko biết làm sao đi đây, haiza....

các bạn chi nhánh ở đâu đã dc gọi lấy giấy báo thi rồi? cn Hưng yên có chưa nhỉ hix

uhm, bữa nay mình cũng nhận được rồi, ko biết là có đông hồ sơ nộp ko nhỉ, chẳng dám hỏi. Một vấn đề quan trọng là ra tuốt Khánh Hòa, ko biết làm sao đi đây, haiza....
ở Vt có xe chở ra Khánh Hòa mà bạn, có nhà nghỉ cho mình ở lun ak

Mãi hôm nay mà Ở NA chưa có tin tức gì nhỉ? k Biết có được thi không nữa. nản quá.

Mình cũng thi HY, 260k lệ phí mà chưa thấy có giấy gọi gì cả. Chỉ có 1 lần có người gọi điện bảo là chuyển ngày thi sang 29&30/9 thôi. Mình hỏi địa điểm thi và ngày h thì chị ấy bảo sẽ có giấy báo tận nhà. Vậy mà sao mãi ko có?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên