SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

sao toàn 260k thế, hnay chị bên ngân hàng nhà nước gọi điện tớ bảo 24,25 e sang chi nhánh lấy giấy dự thi và nhớ đem theo 140k, chứng minh thư nhân dân để chị đối chiếu. thi ở học viện ngân hàng nhé mọi ng

chắc t2 ni gọi đi lấy giấy báo thi thui. nghe nói ko loại mấy đâu. 130 nữ mà lấy có 2. Nan giải đây. mấy bạn ở nghệ an rủ nhau đi đi.

Chị meo_tey với hachitran có đi thi k cho em đi theo với, dù là boy :D. Hi vọng thứ 2 này sẻ được thông báo được đi thi :-w

Thằng hòa kia,mày bệnh hả?
thích chơi nhau ko?
nguyenhoa1809, có lẽ ko bao giờ đỗ vào đâu được đâu.
con người ngu như ... ,ha ha.

Có ai ở nộp ở Thái Nguyên không vậy?
Mãi mà chẳng thấy ngân hàng gọi đi lấy thẻ dự thi gì, không biết có out không đây.....

hihi. càng đông càng vui nà. lâu giừ cứ tưởng em là girl đó. chị cũng là dân AOF đây. rứa khi mô đi lấy thẻ dự thi thì bàn bạc phương tiện đi lại lun hè.
Chị meo_tey với hachitran có đi thi k cho em đi theo với, dù là boy :D. Hi vọng thứ 2 này sẻ được thông báo được đi thi :-w

HE,ub có vẻ thich cho các thanh viên tự do xúc phạm nhau nhi?
nguyenhoa1809 và annam cần xem lại văn hóa đi nhé.

Hôm qua mình mới được gọi báo thứ 3 ngày 25/09 đến lấy thẻ dự thi. Hix. Tự dưng thấy lo lắng vì cái đầu mình nó cứ trống rỗng, học ôn kiểu gì bây giờ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên