SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Tớ vừa được NHNN gọi lấy thẻ, nhưng quên k hỏi lệ phí thi nữa, có bạn nào đã xác nhận vụ 260k chưa :D

mình có hỏi rồi, lệ phí 260k đó nhưng lại quên k hỏi tới đâu nhận thẻ và nộp phí, chắc là lên chi nhánh đúng k nhỉ?
chưa ôn gì =.=

trời ơi! ka bao nhiêu ngày mang điện thoại thì không có ai gọi. hôm nay t không mang đt theo thi NHNN Hà Nội gọi. hic. họ gọi 5 hay 6 cuộc liền. chết mất. t k nghe đc có sao k các bạn nhỉ? không biết là họ có gạch tên mình vì thế k nhỉ? chẳng hiểu số mình nó thế nào nữa. ai có biết thứ 7 NHNN có làm việc k bảo t kai. để mai tớ gọi điện hỏi lại....:-??:-/:-/

mà các bạn ơi! có ai biết vị trí quản lí ngoại hối lấy bao nhiêu chỉ tiêu và lấy bao nhiêu nữ không?

t được NHNN chi nhánh hà nội gọi 25 - 26 đi lấy thẻ dự thi rùi nhá
đang đau đầu xem có nên đi thi ko? 260 k+ công sức,. trong khi chỉ có 2 chỉ tiêu cho nữ :(
bạn ơi! tất cả các vị trí mà có 2 chỉ tiêu nữ thôi ư? hay chỉ 1 vị trí bạn thi? t đăng ký quản lý ngoại hối. bạn vị trí gì? bạn biết chỉ tiêu nữ ở vị trí quản lý ngoại hối không?

mọi ng oi.hnao thi lấy thẻ dự thi và nộp tiền thi của CN NHNN nhỉ?
ai biết nói tớ với

hôm nay mình mới đc báo. 25 - 26 đi lấy thẻ. đóng 260k... Có bạn nào ở trong sg ra thi ko????

có bạn nào biết số điện thoại 0438 242 141 là ở đâu k? giúp t với. huhu:( hum qua số này gọi cho t 5 lần!!!:|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên