SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Chào cả nhà! Cho t hỏi chút, là thi vào chi nhánh nào thì đến chi nhánh đó nộp lệ phí và nhận thẻ phải không nhỉ?
Có bạn nào dự thi CN NHNN Tỉnh Thái Nguyên không? t chưa được alo gì cả, thấy các bạn xôn xao vụ 260k với 25-26 đi nhận thẻ mà sốt ruột quá :(

Co ban nao thi o chi nhanh Thai Binh ko vay? CN Thai Binh lay 1 chi tieu nhung ko thay co ai len tieng. la nhi?

Chào cả nhà! Cho t hỏi chút, là thi vào chi nhánh nào thì đến chi nhánh đó nộp lệ phí và nhận thẻ phải không nhỉ?
Có bạn nào dự thi CN NHNN Tỉnh Thái Nguyên không? t chưa được alo gì cả, thấy các bạn xôn xao vụ 260k với 25-26 đi nhận thẻ mà sốt ruột quá :(
T cũng ở Thái Nguyên này. Chưa thấy đc gọi j cả. B thi j đấy?

sao mình được gọi mà chẳng nói gì về lấy thẻ dự thi lẫn nộp phí. vì lúc đi k đem dt vè gọi lại người ta chỉ nói diều chỉnh lịch. huhu????? lo lắng nên chẳng dám ôn thi luôn........... :-s :((

Có em đây chị, nhưng chưa thấy gì hết :D. Không giám ôn vì sợ k được thi, hi :)

Hehe, cùng chung cảm nhận rồi. Trước mình có xem kết quả thi vào NHNN chi nhánh tỉnh năm ngoái thì thấy hồ sơ được chọn có 5-6 người. Không biết họ lọc hồ sơ dựa vào những điều gì nhỉ?

Hy vọng bọn mình cũng được đi thi nhỉ?

Hehe, cùng chung cảm nhận rồi. Trước mình có xem kết quả thi vào NHNN chi nhánh tỉnh năm ngoái thì thấy hồ sơ được chọn có 5-6 người. Không biết họ lọc hồ sơ dựa vào những điều gì nhỉ?

Hy vọng bọn mình cũng được đi thi nhỉ?
Chắc trong tuần sau là biết thôi c ạ. Mà sao mọi hôm xem kết quả năm ngoái e thấy được đi thi đông mà, chị nhìn nhầm chăng?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên