SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Năm nay thì các tỉnh vẫn còn thiếu chỉ tiêu. nhưng ở trên SBV TW thì khó mà tuyển nữa..theo m nghĩ thế!

Năm nay thì các tỉnh vẫn còn thiếu chỉ tiêu. nhưng ở trên SBV TW thì khó mà tuyển nữa..theo m nghĩ thế!
Mình thì nghĩ TW vẫn tuyển, vì có biết bao nhiêu là Vụ Cục cơ mà. Chỉ có điều sợ không tuyển nhiều nữa vì 2 năm vừa rồi đã tuyển kha khá rồi

Bác chia sẻ kinh nghiệm đi thi năm ngoái cho mọi người biết được không. Nhân tiện cho e hỏi sao cái link die rồi vậy
Link nào die vậy? Các bạn nào học ở HVNH thì lúc làm bài thi sẽ dễ dàng hơn so với các bạn khác, vì những phần nghiệp vụ phần lớn là đã được học nên có tài liệu để ôn.

Link nào die vậy? Các bạn nào học ở HVNH thì lúc làm bài thi sẽ dễ dàng hơn so với các bạn khác, vì những phần nghiệp vụ phần lớn là đã được học nên có tài liệu để ôn.
Năm ngoái bạn thi vào tháng mấy vậy? Sao giờ tháng 8 rồi chưa có thông tin tuyển dụng gì nhỉ??

Năm ngoái bạn thi vào tháng mấy vậy? Sao giờ tháng 8 rồi chưa có thông tin tuyển dụng gì nhỉ??
Tầm này năm ngoái thì đang nhận hồ sơ rồi, mình thi cuối tháng 9, còn bên NHTW thì thi đầu tháng 9. Vấn đề là những người trúng tuyển thì đi làm hồi đầu năm nay, nên có thể bị tính vào chỉ tiêu năm nay rồi. Dự là năm nay có tuyển chắc tính vào chỉ tiêu năm sau, nên năm nay có thể ko tuyển hoặc tuyển muộn. Cái này là mình đoán thế nhé, vì cũng đang hóng mà :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên