SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Trượt rồi, chết môn tiếng Anh mới đau :((
có bác nào có ý định phúc khảo không?

phúc khảo làm cái gì,có thay đổi được tình hình đâu,cái công chờ phúc khảo với người ta công bố lại mất thêm 1 khoảng thời gian vô ích nữa.hi.mình cũng trượt.nhưng thôi kệ.

Phải bẻ cổ để xem điểm ah:((
Xoay lại là xem thoải mái mà bạn

- - - Updated - - -

phúc khảo làm cái gì,có thay đổi được tình hình đâu,cái công chờ phúc khảo với người ta công bố lại mất thêm 1 khoảng thời gian vô ích nữa.hi.mình cũng trượt.nhưng thôi kệ.
Nhìn chung là trừ khi bạn có tự tin lớn về bài làm của mình thì mới nên phúc khảo, hoặc là có cửa sau. Chứ ko thì thôi. Mình cũng nghĩ như bạn này này. Trượt rồi thì thôi, hihi ( mình cũng trượt)

trừ những người bị liệt ra thì t đứng thứ 2, chi nhánh t lấy 5 người trong đó 1 nữ, k có bạn nam nào đạt. Mọi người ơi, có hy vọng gì không?

Chán quá. Tớ trượt rồi.Lấy 5 nam tớ đứng thứ 3 về điểm mà lại có 45 điểm một môn. Thiếu 5 điểm và tạch liệu có quá bất công không?

có điểm rồi các bác ơi, nhưng chỉ có điểm mà chưa biết đỗ trượt ntn, các bác tự ngồi sắp xếp nhé
em ngồi sắp xếp 1 hồi, và biết: mình đã trượt :))
bác nào đi phúc khảo với em k :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back