SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

bạn này có vẻ bức xúc ghê.ra dáng một lãnh đạo tương lai nhỉ

Vậy thì khác gì đánh đố nhau. Nhỡ 1/1/2013 lại có vụ gì giật gân thì lại để đến hết Quý 1/ 2013 công bố à???? Tuyển dụng thì có bộ phận riêng lo (vụ TCCB), giải quyết công việc phát sinh hàng ngày khác của NHNN thì có bộ phận khác lo (chứ có ai bắt các bác vụ, cục khác nhảy vào chấm điểm đâu nhỉ?). Nguyên một bộ máy của 1 cơ quan ngang Bộ mà 3 tháng không chấm nổi 3600 bài thi 4 môn???? Chẳng nhẽ Thống đốc đang bị xoay nhiều quá nên đình trệ tất cả các công việc khác lại.?????????? 900 thí sinh đi thi cũng đều là 900 cử tri. Thất hứa với họ từ 1.11 rồi. Nói chung là nếu cuối tháng này không có điểm thì tớ cũng bye bye luôn. Đậu rớt gì cũng ra ngoài làm. Khiếp thật đấy.

Vậy thì khác gì đánh đố nhau. Nhỡ 1/1/2013 lại có vụ gì giật gân thì lại để đến hết Quý 1/ 2013 công bố à???? Tuyển dụng thì có bộ phận riêng lo (vụ TCCB), giải quyết công việc phát sinh hàng ngày khác của NHNN thì có bộ phận khác lo (chứ có ai bắt các bác vụ, cục khác nhảy vào chấm điểm đâu nhỉ?). Nguyên một bộ máy của 1 cơ quan ngang Bộ mà 3 tháng không chấm nổi 3600 bài thi 4 môn???? Chẳng nhẽ Thống đốc đang bị xoay nhiều quá nên đình trệ tất cả các công việc khác lại.?????????? 900 thí sinh đi thi cũng đều là 900 cử tri. Thất hứa với họ từ 1.11 rồi. Nói chung là nếu cuối tháng này không có điểm thì tớ cũng bye bye luôn. Đậu rớt gì cũng ra ngoài làm. Khiếp thật đấy.

chuẩn men. đã biết nhà nước mình lắm thủ tục lằng nhằng. nhưng ko ngờ lề mề kinh khủng thật :(

Có kq rồi mà k công bố, nghiêm mấy thì nghiêm cũng làm sao giữ kín hết dc. Mất bao nhiêu công đợi chờ, ôn thi cử rồi mấy nữa trượt chổng vó ra, nói chung là chán chả buồn nói, vì nói cũng chả giải quyết dc gì ...

Uoc vi bac Binh doc duoc nhung dong nay!

hnay bạn mình nhờ đc ng xem điểm cho nó. điểm của nó cao ngất ngưởng nhưng mà nó vẫn chưa být đỗ hay k. chỉ mới být điểm thôi.

Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

hnay bạn mình nhờ đc ng xem điểm cho nó. điểm của nó cao ngất ngưởng nhưng mà nó vẫn chưa být đỗ hay k. chỉ mới být điểm thôi.
Đuoc bao nhiêu điểm vậy bạn :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18.08.2012]

ôi, các bác cứ từ từ, 5 tháng sau khi thi mới có kq, năm nào chả thế, ra tết mới có kq ý

Biết đậu hay trượt mới quan trọng, chứ biết điểm ko thôi để làm j.
Thiếu 5-10 điểm, tạch khỏi short-list thì điểm cao mấy cũng chung số phận vs điểm thấp =.="

Biết đậu hay trượt mới quan trọng, chứ biết điểm ko thôi để làm j.
Thiếu 5-10 điểm, tạch khỏi short-list thì điểm cao mấy cũng chung số phận vs điểm thấp =.="

Thiếu 1 tí mới càng hy vọng nhiều :))
Biết đâu lúc ấy có vận may thì xao =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,610
Thành viên mới nhất
quanle1403