SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

Ko kịp và cũng quên làm giấy ưu tiên :( tiếc quá

Nhanh thế bạn, mà bạn ôn những gì vậy? có thể tóm lược những cái bạn ôn ko? ví dụ môn kiến thức chung thì phải ôn luật này nghị định này, nội dung về cái này cái này... ko bạn?
Tình hình là tớ ôn xong hết kiến thức chung và kiến thức chuyên ngành rồi.
may quá,mình ôn nhanh thật.hi hi

Chuẩn bị tinh thần đi nộp lệ phí nào^^
Sắp thi r mà chưa thuộc gì cả he he he

Cho mình hỏi là xem DS dự thi ở khu vực Q.Trị thì xem ở đâu nhỉ. Mình alo cho phòng HC của chi nhanh thì người ta bận hay sao í. Không biết có wa đc vòng hồ sơ không nữa :|

bạn ah, Đây là mục NHTW, t đoán là ban đã nộp hs vào chi nhánh NHNN Quảng Trị, hi
hiện tại thì t chưa thấy thông tin gì về đợt thi của chi nhánh đâu
bạn có thể sang topic của thi vào chi nhánh NHNN để hỏi nhé :)
Cho mình hỏi là xem DS dự thi ở khu vực Q.Trị thì xem ở đâu nhỉ. Mình alo cho phòng HC của chi nhanh thì người ta bận hay sao í. Không biết có wa đc vòng hồ sơ không nữa :|

chc cũng phải tầm 300 - 400 là ít đó bạn :))
dù đỗ or trượt thì mình cũng tiết kiệm đc ối tiền rùi nhỉ :))[/QU
mình chán nản công cuộc ôn thi và thi lắm rồi, làn nào cũng tạch, không vòng trước thì vòng sau,
sao có nh bạn giỏi thế nhỉ đỗ hết cái này cái kia tha hồ mà lựa với chon

Thế thì chăc chắn là tớ cũng tiết kiêm được 300 triệu rồi.hi hi,vì bây giờ tớ đã hoc thuộc hết những câu quan trong đi thi kiến thưc chung va chuyên ngành rồi mà.
Ah,tớ thi vụ thanh toán đó.

Thế thì chăc chắn là tớ cũng tiết kiêm được 300 triệu rồi.hi hi,vì bây giờ tớ đã hoc thuộc hết những câu quan trong đi thi kiến thưc chung va chuyên ngành rồi mà.

Bạn này chém gió cũng ác nhể? Nhưng mà cùng vụ thanh toán vs mềnh^^

Bạn sinh năm 87 đúng ko nhỉ? Đối thủ nặng ký chăng he he he

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,564
Thành viên mới nhất
caipiaovnd3254