SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
c ơi.. t gửi c mấy tin nhắn, c vào tin nhắn của c đọc nhé

Bạn ơi, đời thiếu gì kẻ hợm hĩnh đâu, có ng con ông to hẳn hoi nhưng họ vẫn khiêm tốn, những ng đi đâu cũng nói này nói nọ, họ chưa thấy bất lợi thôi, Bàng quan đi, quan tâm làm gì

có bạn nào đi lấy thẻ dự thi và nộp lệ phí chưa nhỉ? cho mình hỏi có phải mang giấy tờ j theo 0?

chỉ mag giấy nhận hồ sơ và nộp 140k thui các bạn ạ. Nhưng ở đây nộp tiền không có giấy biên lai thu.Hay thật!

a,chú j thu còn xem cả CMT của mình nữa.Nhưng đấy là mình tự đưa chứ chú ấy không hỏi nên k bít có cần k?hi.nộp 140k nhé bạn! 16 Tông Đản. Tớ chỉ đi nộp hộ bạn tớ thui!

CMT của ng đi thi hay là ng đi nộp hì hì
a,chú j thu còn xem cả CMT của mình nữa.Nhưng đấy là mình tự đưa chứ chú ấy không hỏi nên k bít có cần k?hi.nộp 140k nhé bạn! 16 Tông Đản. Tớ chỉ đi nộp hộ bạn tớ thui!

Khi đi mang theo giấy biên nhận hồ sơ (ghi chú rõ ở cuối tờ biên nhận...) và mang theo CMT (trong DS PV sơ tuyển cũng nhắc) or ít nhất là giấy chứng minh nhân thân của m + money + người m là ok rồi các bạn ak :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên