SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

mình thấy thông báo năm ngoái nộp 140k. năm nay chắc cũng vậy. mà sao NHNN pv lấy hết vậy, mình cứ ngĩ ít ra cũng loại bớt 20, 30%

Năm nay mình thấy cách thi tuyển như vậy là hợp lý rồi, thi tuyển đông mới chọn được người tài chứ :D. Theo dõi điểm đỗ các năm thì mình thấy nếu ko làm được đúng trên 60% 2 bài thi thì đừng mơ đỗ :D, còn số thí sinh là bao nhiêu thì áp lực cũng như vậy không có chuyện thí sinh ít đi mà áp lực thi giảm đi đâu nhé :D

quá nhiều thứ để ôn ý, ko biết thi Kiến thức chung thì có kiểu câu hỏi như "Olympic 2016 tổ chức tại đâu?" vs "HDI Việt Nam 2011 là bao nhiêu?" ko nhỉ? hôm nọ thi viết ở trường Đào tạo BIDV hỏi nhiều câu rộng quá :|

Buồn quá, mình không có tên thi SBV, không biết vì sao nữa.huhu. Sao các cánh cửa nghề nghiệp cứ lần lượt đóng hết thế này.
Hi. Cố gắng lên bạn. Nghỉ ngơi 2/9 tẹo rùi lại tiếp tục công cuộc chinh phục nào. Vẫn còn nhiều cánh cửa đang đợi mà :)

Năm nay mình thấy cách thi tuyển như vậy là hợp lý rồi, thi tuyển đông mới chọn được người tài chứ :D. Theo dõi điểm đỗ các năm thì mình thấy nếu ko làm được đúng trên 60% 2 bài thi thì đừng mơ đỗ :D, còn số thí sinh là bao nhiêu thì áp lực cũng như vậy không có chuyện thí sinh ít đi mà áp lực thi giảm đi đâu nhé :D
Hi. Bạn cho mình hỏi với. Muốn theo dõi điểm đỗ các năm thì theo dõi ở đâu hả bạn? Và thi chuyên ngành là riêng cho vị trí tuyển hay đề chung cho tất cả thế? Thanks bạn.

Hi. Bạn cho mình hỏi với. Muốn theo dõi điểm đỗ các năm thì theo dõi ở đâu hả bạn? Và thi chuyên ngành là riêng cho vị trí tuyển hay đề chung cho tất cả thế? Thanks bạn.

bạn vào mục tuyển dụng của trang NHNN là có bạn ah, đủ các cục vụ đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back