SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

sao các bạn lại thất vọng vì ít người bị loại thế nhỉ, giả sử bạn là 1 trong số những ng ít ỏi ấy bj loại thì bạn có buồn không? ở đây ai cũng bằng giỏi cả mà, để chọn ra ai là người giỏi nhất thì nên cho tất cả mọi ng cùng cơ hội thử sức nhỉ...cố lên, sắp thi rồi mà còn chưa ôn rì cả đây các ban, có danh sách rồi thì bắt đầu ôn thôi

Hic, cứ tưởng lệ phí thi 260k thì tiếc tiền chết, đang đói kém. Đọc lại cái thông tư liên tịch bạn gì gửi ấy, thấy 140k mừ. Hehe. Bắt đầu ôn thôi. Dù không hi vọng nhiều lắm, nhưng vẫn cứ cố gắng hết sức.

Buồn quá, mình không có tên thi SBV, không biết vì sao nữa.huhu. Sao các cánh cửa nghề nghiệp cứ lần lượt đóng hết thế này.

http://www.sonoivu.hochiminhcity.go...=58150c4b-0f76-48ef-a07a-54471ae22ace&ID=2398
Thông tin về lệ phí thi ở đây nhá!;)
Nếu dưới 100 người mới là 260k

Tình hình là do NHNN tuyển 73ng nên phí là 260k/người thì phải :D. Theo tớ số người chia theo dưới 100 và từ 1->500 là số ng mà cơ quan đó cần tuyển. Vì thế mà vẫn là 260k/người chắc :D. VÌ tớ thấy thuế tuyển trên 500 người nên ngta mới thông báo là phí 140k/người :D. híc, mình đang suy nghĩ có nên mất 260k để thi không. Tớ thi TCNH, làm sao để trình mình lọt vào top 8 người đây ta??:) có bạn nào siêu siêu mà bỏ thi không nhỉ, để tớ còn biết đường thi, hê hê :D.

sao các bạn lại thất vọng vì ít người bị loại thế nhỉ, giả sử bạn là 1 trong số những ng ít ỏi ấy bj loại thì bạn có buồn không? ở đây ai cũng bằng giỏi cả mà, để chọn ra ai là người giỏi nhất thì nên cho tất cả mọi ng cùng cơ hội thử sức nhỉ...cố lên, sắp thi rồi mà còn chưa ôn rì cả đây các ban, có danh sách rồi thì bắt đầu ôn thôi

Đúng đấy. Lúc chưa có danh sách thì chỉ mong mình k bị loại, bjo có rồi thì lại mong sao họ k loại nhiều hơn. Tâm lý chung mà :D

Tình hình là do NHNN tuyển 73ng nên phí là 260k/người thì phải :D. Theo tớ số người chia theo dưới 100 và từ 1->500 là số ng mà cơ quan đó cần tuyển. Vì thế mà vẫn là 260k/người chắc :D. VÌ tớ thấy thuế tuyển trên 500 người nên ngta mới thông báo là phí 140k/người :D. híc, mình đang suy nghĩ có nên mất 260k để thi không. Tớ thi TCNH, làm sao để trình mình lọt vào top 8 người đây ta??:) có bạn nào siêu siêu mà bỏ thi không nhỉ, để tớ còn biết đường thi, hê hê :D.

Trong thông tư ghi rõ là "thí sinh" chứ đâu phải "chỉ tiêu" hả bạn? Nếu như bạn nói thì phải là <100 chỉ tiêu = 260k chứ. Cũng k rõ tin phải nộp phí 260k ở đâu nữa, nhưng nếu thế thật thì hơi xót :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên