SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

làm gì có chỗ mà chọi với không, thi chơi thôi, các bạn cứ bình thản đi :))

ôi cái vụ QLNH tuyển 2: 1 TCNH,1 KTDN, có 59 hồ sơ thì chỉ có 4 đứa TCNH, còn lại 55 đứa KT, 1 chọi 55 sao. cọ xát cũng chẳng nổi. T.T

Tính ra TCNH tỷ lệ choi 1/4, lúc đầu thích cái nè nhưng lo vì có 1 vị trí. Lại đi nộp VTT, nhiều TCNH đến nỗi chả thèm đếm nữa :))

Mai có bạn nào đi thi về nhớ phát biểu cảm tưởng với post câu hỏi cho anh em với nhé ^^

Có ai vụ chính sách tiền tệ hem? Nhìn danh sách mà choáng, chả bùn đếm ý. hic

Mình lịch PV sáng mai mà có người gọi đẩy lịch lên chiều nay này. Sao thế nhỉ? Có ai giống mình k?

Mình lịch PV sáng mai mà có người gọi đẩy lịch lên chiều nay này. Sao thế nhỉ? Có ai giống mình k?
lại còn thế nữa hả bạn.lạ nhỉ. không biết là mình số thứ tự phỏng vấn cuối cùng thì có phải có mặt từ 1h30 k nhỉ. sợ nó lại điểm danh cũng nên. ai đi thi buổi sáng rồi chia sẻ vs nhá. :d

K hiểu nữa, chị ấy bảo nếu mai đi thì phải đi sớm từ 8h PV lun, mà thực tế mình gần cuối danh sách của sáng mai rồi. K biết họ PV nhanh hay là có vụ đổi lịch, hay...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên