SBV Ngân hàng Nhà nước (SBV) tuyển dụng 73 Cán bộ làm việc tại các Vụ, Cục & đơn vị tại trụ sở chính [18

ko bít là có xin đổi được lịch phỏng vấn ko mọi người nhỉ, chắc phải lên đó hỏi quá. mà xếp theo thứ tự thế biết đến tầm nào là vừa, ghi h chung chung thật.

không biết họ sẽ hỏi gì nhỉ?? chắc không giống như phỏng vấn ở các ngân hàng thương mại chứ?

Có rùi mọi người ơi, vào đây xem nhé, đang định đi, thế là đỡ mất công đi rùi. hihi. Chưa biết kết quả thế nào, cứ up lên cho mọi người đỡ sốt ruột đã. http://www.sbv.gov.vn/wps/portal/!u...news.communi/c45024804c75d8199258be550d050c9f

Trời tỷ lệ chọi quá là kinh khủng luôn. SGD có tới 298 hồ sơ lận, tuyển 13 vị trí ^^. Đường ơi sao quaaaaaaaaaaaaaaaaa dài :))

Tỷ lệ chọi quá dã man. Xem giật cả mình, tìm mãi tưởng không có tên mình. Hóa ra có tận 68 Trang :(

ôi cái vụ QLNH tuyển 2: 1 TCNH,1 KTDN, có 59 hồ sơ thì chỉ có 4 đứa TCNH, còn lại 55 đứa KT, 1 chọi 55 sao. cọ xát cũng chẳng nổi. T.T

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chỗ này 1 chọi 25, vụ mình đăng kí 1 chọi 55 bạn ơi
Trời tỷ lệ chọi quá là kinh khủng luôn. SGD có tới 298 hồ sơ lận, tuyển 13 vị trí ^^. Đường ơi sao quaaaaaaaaaaaaaaaaa dài :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back