NH.Liên doanh Ngân hàng liên doanh Việt - Nga tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tại Hội sở chính [20.10.2014]

cam on Thu nhiu nhe! có thông tin gì thông báo cho mo
cam on Thu nhiu nhe! Hy vọng tuan tới chúng mình có kết quả.:(

Kinh nghiệm thi tuyển nhiều nơi của mình là nếu như hy vọng cao quá thì khi không được sẽ cảm thấy rất kinh khủng :(

mình vừa gọi cho chị Thúy, chị ấy bảo sáng hôm qua sếp duyệt rồi, tầm trưa chiều chị ấy gọi cho những người trúng tuyển rồi nhé, :confused: hu hu đau lòng quá! không có thư cám ơn đâu.

ôi bạn ơi bạn có hỏi rõ kết quả ở HSC hay SGD ko bạn. Mình ms hỏi chị kqua ben SGD thì chị trả lời là chưa có. Nếu có thì sẽ TB tới từng người. Còn ko đỗ thì vẫn có mail tbao cho mn biết bạn ah. Mình thi bên SGD nên cũng chỉ hỏi kqua ben SGD thui. Nghĩ hỏi nhiều quá cũng ngại vs chị vì ng ta còn biết bao việc để làm. Nhưng chị ấy rất friendly và chuyên nghiệp nhé, sẵn sàng trả lời thắc mắc của mấy đứa tụi mình.
Hi hi, tớ đùa ấy mà :) rảnh rỗi sinh nông nổi

Đợt tuyển vừa rồi không lấy người nào các bạn nhé. Do có điều chuyển người từ Ban khác sang Ban QHKH

Gần đây BIDV có rất nhiều sự kiện và hoạt động, các sếp bên VRB cũng bận theo vì là thành viên mà. Vậy nên chưa xem đến vụ tuyển này được đâu các bạn ạ. Nhưng sắp có kết quả cho các bạn rồi. Các bạn chờ đi, đừng sốt ruột :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,402
Thành viên mới nhất
nhacaisodo66a
Back
Bên trên