NH.Liên doanh Ngân hàng liên doanh Việt - Nga tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tại Hội sở chính [20.10.2014]

sáng nay t lại gọi hỏi lại chị nhân sự. Chị ấy nói đã trình lên sếp r nhưng mà sếp chưa duyệt và vẫn nói là dự kiến sang tuần. Tất cả là dự kiến mí bạn a.

sáng nay t lại gọi hỏi lại chị nhân sự. Chị ấy nói đã trình lên sếp r nhưng mà sếp chưa duyệt và vẫn nói là dự kiến sang tuần. Tất cả là dự kiến mí bạn a.
Chỉ duyệt thôi mà lâu vậy nhỉ, có khi lại không tuyển nữa thì toi công :oops:

Ngày trước bạn mình thực tập ở HSC VRB, bạn ấy bảo các sếp ở VRB bận rộn lắm. Nói chung nhân sự mới thực sự chưa cần thì họ cũng chưa cần duyệt vội, họ còn nhiều thứ quan trọng hơn để làm trước, nên mình thông cảm.
Đã chờ được nửa năm rồi thì ráng chờ thêm 1 tuần thì có là bao.
Nhưng mà mình thực sự hi vọng được nên duyên với VRB. Môi trường thực sự rất đáng để làm việc. Dù chờ lâu hay thế nào thì mình vẫn thực sự rất thích phong cách làm việc của họ.

Ngày trước bạn mình thực tập ở HSC VRB, bạn ấy bảo các sếp ở VRB bận rộn lắm. Nói chung nhân sự mới thực sự chưa cần thì họ cũng chưa cần duyệt vội, họ còn nhiều thứ quan trọng hơn để làm trước, nên mình thông cảm.
Đã chờ được nửa năm rồi thì ráng chờ thêm 1 tuần thì có là bao.
Nhưng mà mình thực sự hi vọng được nên duyên với VRB. Môi trường thực sự rất đáng để làm việc. Dù chờ lâu hay thế nào thì mình vẫn thực sự rất thích phong cách làm việc của họ.
Bạn có thể chia sẻ thêm về VRB được không? mình cũng muốn tìm hiểu thêm

Bạn có thể chia sẻ thêm về VRB được không? mình cũng muốn tìm hiểu thêm
Mình chưa làm mình không rõ, bạn có thể hỏi những người đã từng làm việc ở đó.
Hiện tại, mình chỉ biết là VRB là Ngân hàng con của BIDV và một ngân hàng Nga, được CP ưu ái rất nhiều. Bạn mình trước đây thực tập tại VRB và hiện đang công tác tại BIDV, có nói rằng công việc ở VRB ko quá vất vả, môi trường rất tuyệt vì làm việc nửa Việt, nửa Tây nên khắc phục được phần nào phong cách làm việc của ng Việt. Kể cả làm QHKH cũng không quá áp lực vì VRB toàn làm những dự án lớn. Kể cả họ không tìm được KH thì cũng đã còn có BIDV, BIDV lúc nào cũng phải bán lại KH cho VRB.
Về lương thì mình không rõ nhưng nghe nói là mặt bằng chung, lương khá nhưng chắc không bằng những NH ngoài mạnh về lương kdoanh. Nhưng đối với con gái thì VRB là sự lựa chọn rất tốt vì lương ổn định, cv ko quá vất vả. Bạn mình chỉ nói vậy thôi.
Mình thì thích VRB vì phong cách làm việc của họ và cả thái độ chuyên nghiệp, nhiệt tình của các sếp hôm pv. Thực sự là chưa thấy NH được như vậy.
Ngoài ra một điều mình thích nữa là được sử dụng t.Anh trong quá trình làm việc. Có cả sếp Việt lẫn sếp Nga mà. NH ngoài tuyển lúc nào cũng yêu cầu TA nhưng vào làm thì chả cần TA

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,508
Thành viên mới nhất
blackstarriders
Back
Bên trên