MSB Ngân hàng Hàng Hải (MaritimeBank) tuyển dụng CV QHKH cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh

Bạn mình cũng mới vào làm MSB ở tphcm, vị trí này luôn. Nó mới vào, thấy nó cũng có vẻ hào hứng với công việc. Mà nó nói thì RẤT GIỐNG VỚI NHỮNG GÌ CÁC BẠN TRONG TOPIC NÀY VÀ MẤY TOPIC KHÁC TRONG UB ĐÃ KỂ. Lương thấp, chỉ tiêu cao...nhưng thấy nó vẫn hào hứng, và nó nói cũng có phần nghe đc, đó là vào đây thì có kinh nghiệm bán hàng, thuyết phục KH, nếu làm tốt có thể lên đc quản lý nhóm...chả biết sao nữa.

theo thông tin mình mới được bít thì từ 1.8 là MSB chuyển cơ chế tính điểm cho SA rồi nhé.khó khăn hơn gấp nhiều lần rồi...huy động qua tk thẻ và tkiem là chính, còn cho vay tiêu dùng thì chỉ có SSA tức là chuyên viên cấp 2 mới được làm thôi nhé :)thông tin mới từ bạn m làm bên đó đấy...
ghi là CV QHKH nhưng là bán hàng nhé, SA (Sales Agent) ..ai mún vào làm cho có kinh nghiệm cũng được, ở môi trường nào thì mình cũng học được chút gì đó, k ít thì nhiều mà...
Chúc các bạn thành công :D

thông tin bạn này nói hoàn toàn chuẩn ...

các bạn cứ vào đi rồi sẽ hiểu sao vị trí này MSB tuyẻn liên tục ...

người đi trc nói thì ko nghe , cứ vào đi rồi sẽ bik ...

mình cũng hỏi ông anh chơi cùng làm ở MSB rôi,ông ý bảo vị trí này tuyển liên tục.kiểu ng ta tận dụng hết các mối quan hệ của mình để huy động ý.lúc nào mà áp lực cao quá,chỉ tiêu không đạt,tự mình out thôi.Anh ý khuyên cũng không nên apply vào vị trí này

Các bạn cho hỏi chuyên viên quan hệ khách hàng có phải thi k, mai e đi pv sơ loại nếu qua có phải thi xong pv tiếp k

Các bạn cho hỏi chuyên viên quan hệ khách hàng có phải thi k, mai e đi pv sơ loại nếu qua có phải thi xong pv tiếp k

ko phải thi viết đâu e ah ... chỉ pv 2 vòng thôi ...

nếu ngta có hỏi gia cảnh thế nào , e cứ chém gió khá giả nhà có đk , bố mẹ làm to , có mối quan hệ tốt thì 100% e đc vào ...

nhưng đi pv người ta thường hỏi gì vậy chị? ví dụ vài câu cho e biết

Hiep2690: bạn gửi hồ sơ lâu chưa? Mình gửi cũng lâu rùi mà ko thấy gọi. Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên