MSB Ngân hàng Hàng Hải (MaritimeBank) tuyển dụng CV QHKH cá nhân tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Trên 4r này người phản đối và liên tục khuyên các Uber không apply vào MSB nhất là user lovestory... - cựu MSBer, cộng thêm một topic về SA của MSB, còn lại không thấy các MSBer còn lại than thở j nhiều;))
Tuy nhiên đây cũng là một cơ hội để các bạn đi PV và được "mắt thấy tai nghe" quy trình tuyển dụng vị trí này của MSB đấy chứ. Đặc biệt với các bạn học khóa IV, đây là một cơ hội để các bạn "thực hành" kiến thức đã học pk?:D.
P/s: SA của MSB được cho vay tiêu dùng rồi đó các bạn, đi đường thấy banner của MSB quảng cáo khá rầm rộ - quảng cáo cho lần đầu tiên cho vay tiêu dùng:D

Ko biết cái sản phẩm cho vay tiêu dùng của Magi có từ khi nào nhưng cách đây vài hm mình đi pv tại 88, Láng Hạ, thì: "chủ yếu vẫn là huy động vốn em à" ;)), chả có nhẽ, mình tới lúc 9h thì 9h 10 pv, yêu cầu khi đi mang theo CV, thì mình hỏi cả đội ở đấy có mỗi mình mang tử tế, 1 số thành viên khác thì ko mang hoặc ko biết, hoặc chỉ mang bản nháp, chẳng có nhẽ, "ngân hàng sẽ thông báo qua email khi có kết quả", hôm nay chưa tin tức gì, chẳng có nhẽ, may mà mình trượt ;)), cũng đáng cái công cày cuốc làm cv tử tế, biết thêm được một số thứ mà mới chỉ đọc chứ chưa mắt thấy tai nghe ;))
Đây chỉ là ý kiến chủ quan của mình muốn chia sẻ với mọi người về những gì đã trải qua vào ngày đẹp trời hôm đó ;))

Nếu bạn muốn vào bank mà làm an nhàn trừ khi nhà bạn có quen biết+ có tiền. Còn nếu xuất phát từ số 0( giống mình) thì tất nhiên sẽ khó khăn. CV này đòi hỏi một sự đam mê vì bạn sẽ phải chạy chỉ tiêu huy động khá cao. Hiện nay ngoài huy động, bank đang triển khai sản phẩm cho vay và một số sản phẩm nữa... Nếu bạn muốn thử thách thì hãy apply và làm thử một thời gian. Mình đang làm cho MSB, chẳng phải mình khen bank của mình nhưng cũng có nhiều bạn từ bank khác qua đây làm và thấy thoải mái. Nếu làm ở HP thì anh giám đốc rất okie vì mình đã được gặp.Chúc bạn thành công!!

Có thể nói pv rất dễ nhưng qua quá trình thử việc, ai có năng lực hay không sẽ biết ngay. CV QHKH sẽ bắt đầu làm cho vay từ tháng 9 vì bây giờ đang có một đội thử nghiệm, trước mắt sẽ là HN và TP.HCM triển khai trước

Hic, vừa hỏi thằng bạn, cũng làm MSB 3 tháng rồi, và đến tháng thứ 3 này nó bị out. Chỉ tiêu 3 tỷ, ăn vào mắt à:-ss

Nếu MSB đi theo lối mòn như mấy Bank kia thì giờ này chỉ toàn đi đòi nợ thôi. Chỉ những người làm không tốt mới lên tiếng chê. Chứ thử hỏi lương tháng trên 10 triệu có dại gì qua bank khác làm k??

Nếu muốn thử thách thì cứ apply thử đi, sau đó đưa ra mục tiêu k bị out. Vào làm bạn sẽ được quản lý của mình hỗ trợ nữa mà. Don't worry!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên