Nếu không còn làm banker....bạn sẽ làm được nghề gì ngay lập tức?

em cũng đang làm bank, cơ mà cũng thở dốc với kinh tế và công việc.
nếu mà không làm banker chắc e quay ra làm tư vấn quản trị rủi ro vậy, hehe cái này già cũng khả năng hành sự được.
chứ mình già thì thôi cho các bạn trẻ, khỏe, xông pha thế chỗ, tại hạ lui về chốn ít sóng gió.
nhưng bạn e nó bảo, '' cao thủ cô đơn phòng không thấy bóng'' hehe

• Like
Reactions: A13
Chắc chuyển qua nghề nào có liên quan đến hoạt động giải trí quá :(

3 năm trước hớn hở khi vào BIDV vì học Ngân hàng chả lẽ không vào ngân hàng, bây giờ nghỉ ra ngoài làm mobile developer. :))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko làm bank nữa có lẽ sẽ mở 1 shop hay 1 công ty kinh doanh 1 cái gì đó. Bởi máu sale luôn chảy trong người rồi.

3 năm trước hớn hở khi vào BIDV vì học Ngân hàng chả lẽ không vào ngân hàng, bây giờ nghỉ ra ngoài làm mobile developer. :))))))
Ủa bạn ơi cho mình hỏi, sao bạn làm BIDV mà cũng nghỉ vậy. Mình tưởng môi trương BIDV nhàn và ổn định lắm. Đang nhận được offer làm BIDV mà nghe bạn nói vậy thấy bùn quá à

Công việc thì luôn có những áp lực nhất thời, việc ta vượt qua nó sẽ làm ta trưởng thành hơn.
Cứ 1 bộ hồ sơ, 1 kh, 1 văn bản, 1 cuộc đối thoại sẽ làm ta thêm 1 điều mới.
Làm việc là phải mưu sinh, nhưng đạo đức nghề nghiệp, kinh nghiệm kiến thức học được là điều ko thể thiếu

Năm mới chúc các Banker mạnh khỏe, làm việc tốt và thành công trong lĩnh vực NH và cuộc sống.

ơ, học ngân hàng là ngành kinh tế mà sao cuối cùng đi làm coder . ko hiểu. hay là vừa làm tín dụng/kế toán vừa học lập trình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên