Nên ở lại với SCB hay nhảy sang VIB

mình thì không làm ở vib nhưng môi trường ở đó khá là áp lực, theo như lời bạn thân của mình kể, bạn mình làm qhkh. mình hiện làm ở scb nhưng ở ho cv cũng ko quá áp lực, lương khá. theo mình với tình hình chung hiện nay mình vẫn còn khá may mắn. với mình môi trường làm việc rất quan trong ảnh hưởng đến năng suất làm việc. Nếu chủ top thấy chán nản vs cv hiện tại có lẽ nên tìm một nơi khác. mình cũng nhảy rất nhiều nơi mới tìm được cv ưng ý. chúc bạn may mắn

Mình cũng làm SCB đây NV KHCN nãn kinh khủng, đầu óc chỉ toàn là chỉ tiêu, tù túng mệt mỏi, sáng dậy không muốn đi làm, riết rồi cũng phải cố gắng, thà có 1 bô hồ sơ để có dư nợ mà còn lấy khí thế để làm tiếp đã 5 tháng chính thức rồi mà chưa có hồ sơ vay Cũng mong được hợp tác với Bank khác ..

Mình cũng làm SCB đây NV KHCN nãn kinh khủng, đầu óc chỉ toàn là chỉ tiêu, tù túng mệt mỏi, sáng dậy không muốn đi làm, riết rồi cũng phải cố gắng, thà có 1 bô hồ sơ để có dư nợ mà còn lấy khí thế để làm tiếp đã 5 tháng chính thức rồi mà chưa có hồ sơ vay Cũng mong được hợp tác với Bank khác ..
thanh niên ở đâu thế ? hnao giao lưu đê ! dạo này tâm trạng như beep ! Nhiều bức xúc lắm >.<

Sắp làm đơn nghỉ việc đây anh ạ !
Chỉ tiêu lẩu thập cẩm quá ! Anh bán được cái Manulife nào chưa ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên