Nên làm tại VIB hay ACB

@master91 : nên hay không à???
Bạn xem 10tr so với lương hiện tại của bạn là hơn bao nhiêu, nếu hơn nhiều thì nên đi.
Bạn xem ở VIB bạn làm gì, so với công việc hiện tại có khác biệt gì không, có phát huy được hết khả năng của bạn không? vì bạn đi làm đã vài năm rùi, nên việc này là phải cân nhắc, ở đâu cũng có ưu nhược điểm riêng, ở lại chưa chắc đã tệ nhưng đi sang mới chưa chắc đã tốt hơn. Nếu chấp nhận mọi rủi ro phía trước, bạn có thể quyết định đi để học cái mới.
Bạn xem việc thu nhập vậy có đáp ứng được cuộc sống của bạn bây giờ không, nếu đáp ứng được và dư ra, bạn nên sang. Nếu không hơn bây giờ là mấy, lại có thể phát sinh chi phí khác (thuê nhà, tiền quan hệ khách hàng...) thì cân nhắc ở lại chỗ bạn đang làm.
Cái gì cũng có cái giá của nó, chúc bạn may mắn và thành công.

@master91 : nên hay không à???
Bạn xem 10tr so với lương hiện tại của bạn là hơn bao nhiêu, nếu hơn nhiều thì nên đi.
Bạn xem ở VIB bạn làm gì, so với công việc hiện tại có khác biệt gì không, có phát huy được hết khả năng của bạn không? vì bạn đi làm đã vài năm rùi, nên việc này là phải cân nhắc, ở đâu cũng có ưu nhược điểm riêng, ở lại chưa chắc đã tệ nhưng đi sang mới chưa chắc đã tốt hơn. Nếu chấp nhận mọi rủi ro phía trước, bạn có thể quyết định đi để học cái mới.
Bạn xem việc thu nhập vậy có đáp ứng được cuộc sống của bạn bây giờ không, nếu đáp ứng được và dư ra, bạn nên sang. Nếu không hơn bây giờ là mấy, lại có thể phát sinh chi phí khác (thuê nhà, tiền quan hệ khách hàng...) thì cân nhắc ở lại chỗ bạn đang làm.
Cái gì cũng có cái giá của nó, chúc bạn may mắn và thành công.
Ban lam o NH nao vay ?

Chia sẻ nỗi khổ phê duyệt tập trung với các bác. Bác nào có khách quen cần gấp đẩy sang em hỗ trợ nhé, đặc biệt là oto vay dưới 1 tỉ, hồ sơ kh cũng dc giản lược, em tên Chi bên TPbank 0966 712 968, chả dám hứa là nhanh nhất nhưng dc cái "dc" hay "k dc" là em chốt cho khách luôn và ngay, k kiểu om hồ sơ phát ghét :D
TBbank ban lam o chi nhanh hay Trung tam ban vay ?

Cái mô mà ko duyệt được đẩy bên em nhá. Hợp tác nun nha. Bên em được cái Thẩm định giá ngon lắm @@
Quân. 0966019002.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back