Mong các bậc tiền bối tư vấn giúp ạ !

E nghi xin chuyên chức danh dê như là chuyên lớp thời mâu giáo ah. Ho ap chi tiêu cao la co ly do cua lanh đạo. E dc vao thực tập rồi thi cư cô gắng đi. Nhưng a noi thật, minh mới vao lam ma chi co sư nhiệt tình, một chút kiên thức sach vơ thi cung kho làm lắm em. đê lam dc việc, banker cần nhiều hơn thê
Dạ từ giờ em sẽ nói chuyện kiểu nghiêm túc, vì em cũng chưa hình dung ra được thế nào là đi làm, thế nào là chuyên nghiệp, nên mong đại ka bỏ quá cho ^^ , nhưng mà nghe đại ka nói thế em cũng thấy tỉnh ra đôi chút , ôi đời ko là mơ :):)

thôi tốt nhất đừng theo NH nữa, kiếm công việc khác đi em ...
1 y kiến mang đầy tính thực tê đo em.
Vs lại em đừng bao giơ tin về 1tương lai tươi sáng rang ngơi khi ra trường giông như lời gv nói. Ho chi noi thật về kiến thuc thôi.chư cung toàn la cao thu chém gió ca đo. Ngày trc a cung thê.ra trường mới sáng mắt ra (bằng chưng la ngày xưa a cân thi, giơ hết cân rui :D )

1 y kiến mang đầy tính thực tê đo em.
Vs lại em đừng bao giơ tin về 1tương lai tươi sáng rang ngơi khi ra trường giông như lời gv nói. Ho chi noi thật về kiến thuc thôi.chư cung toàn la cao thu chém gió ca đo. Ngày trc a cung thê.ra trường mới sáng mắt ra (bằng chưng la ngày xưa a cân thi, giơ hết cân rui :D )
Dạ thật ra thầy cô trường em chả truyền hoài bão tương lai gì cho em hết, nhưng khi đi đào tạo, mới được các anh chị truyền lửa cho rồi mới lăng xăng lên đây hỏi han kinh nghiệm ạ, vì thật sự em cảm thấy rất hứng thú với nghề ngân hàng, mà em nghĩ nghề nào cũng có cái khó riêng ạ, nghĩ qua nghĩ lại nghĩ lên nghĩ xuống, em vẫn muốn làm ngân hàng thưa anh! :D:D:D

Hô hào ngoài mồm vậy thôi, chứ trong lòng thì như cái đèn cạn dầu thôi

Dạ thật ra thầy cô trường em chả truyền hoài bão tương lai gì cho em hết, nhưng khi đi đào tạo, mới được các anh chị truyền lửa cho rồi mới lăng xăng lên đây hỏi han kinh nghiệm ạ, vì thật sự em cảm thấy rất hứng thú với nghề ngân hàng, mà em nghĩ nghề nào cũng có cái khó riêng ạ, nghĩ qua nghĩ lại nghĩ lên nghĩ xuống, em vẫn muốn làm ngân hàng thưa anh! :D:D:D
Chưa lam ngân hàng thi ai cung nghi như em đo. Vao lam rui mới biết đời banker la ntn. e hoc k mây. Chắc k phai qtkd, ngay trc a toàn nghe chém gió, ra trường cờ lơ phất phơ mới biết đời k như là mơ

Chưa lam ngân hàng thi ai cung nghi như em đo. Vao lam rui mới biết đời banker la ntn. e hoc k mây. Chắc k phai qtkd, ngay trc a toàn nghe chém gió, ra trường cờ lơ phất phơ mới biết đời k như là mơ
Dạ e học K15, mà tuần sau e bắt đầu đi thực tập rồi nè, tuần sau e sẽ kể "ngày đầu tiên đi làm" cho a nghe he :D:D:D

anh ơi , trước là anh thực tập kiểu cộng tác viên hay thi tuyển theo chương trình thực tập sinh tiềm năng của sacombank vậy anh , em cũng đang ứng tuyển vào TTSTN của Sacombank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên