Review Môi trường làm việc và lương thưởng ở BIDV

haruka18

Verified Banker
Sorry bạn nhưng mình ở trong Nam. Bạn hỏi tuốt ngoài ấy thì mình bó tay thôi. Mình ko có nhiều thông tin của các CN ngoài ấy đâu.
A hwangle ơi Anh có thông tin bao giờ có kết quả chính thức trên web không ạ.?

hwangle

AAAholic
A hwangle ơi Anh có thông tin bao giờ có kết quả chính thức trên web không ạ.?
Chắc tuần sau bạn ạ. giờ này thì tất cả các sếp đều ở trong này hết. Nên chắc chưa ai ký đâu vả lại nó cũng chưa phải là chuyện quá gấp gáp.

tsunade

Thành viên mới
anh @hwangle ơi, em mới đậu vào BIDV cn Nam Sài Gòn, anh cho em xin ít thông tin về chi nhánh với ạ.
Em cảm ơn anh nhiều!!!

yêu quái

Thành viên
cho em hỏi chi nhánh phú nhuận thì sao ạ, em đang tính nộp hồ sơ vào như sợ cơ hội khó, ợ chi nhánh này mức độ cạnh tranh cao @@

TurnOutTheLight

Thành viên
Mình cũng đang làm ở BIDV. Chi nhánh của mình thì là chi nhánh sáp nhập MHB, cũng mới mở giữa năm 2015 thôi. Mình thì cũng mới vào làm vài tháng. Bữa lương thử việc thì 6tr. Vào chính thức lương khởi điểm là hơn 8tr bạn ạ. Mình làm vị trí Cv QHKH nhé. :)

Megane Chan

Verified Banker
Mình cũng đang làm ở BIDV. Chi nhánh của mình thì là chi nhánh sáp nhập MHB, cũng mới mở giữa năm 2015 thôi. Mình thì cũng mới vào làm vài tháng. Bữa lương thử việc thì 6tr. Vào chính thức lương khởi điểm là hơn 8tr bạn ạ. Mình làm vị trí Cv QHKH nhé. :)
bạn ơi mình hỏi chút lương thử việc thì thanh toán cuối mỗi tháng hay hết 2 tháng mới được thanh toán? lương thử viẹc 6tr thì thực nhận tiền chuyển khoản là bn?

TurnOutTheLight

Thành viên
bạn ơi mình hỏi chút lương thử việc thì thanh toán cuối mỗi tháng hay hết 2 tháng mới được thanh toán? lương thử viẹc 6tr thì thực nhận tiền chuyển khoản là bn?
Mỗi cuối tháng đó bạn. Những con số mình chia sẻ là lương thực nhận hàng tháng đó bạn.