Review Môi trường làm việc và lương thưởng ở BIDV

Em chào các anh/chị Ubers,
Em vừa nhận được tin báo đậu vị trí Giao dịch viên ở 1 chi nhánh ở HCM. Em đang muốn tìm hiểu về lương và chế độ làm việc ở BIDV. có anh chị nào biết hay làm việc ở đây có thể chia sẻ giúp e được không ạ?

E cũng được Đông Á gọi, cũng cùng vị trí nhưng phân ở 1 chi nhánh trung tâm thành phố, cũng khá đông khách. Còn BIDV thì ở 1 chi nhánh ngoài rìa tp, e thấy khá ít khách. Mà giao dịch viên thì e nghĩ k có khách sẽ không học hỏi kinh nghiệm được nhiều. E mới ra trường nên cũng không có kinh nghiệm nhìu nên rất đang phân vân ạ :-

- - - Updated - - -

Mong có anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ giúp e;)

anh @hwangle ơi, em mới đậu vào BIDV cn Nam Sài Gòn, anh cho em xin ít thông tin về chi nhánh với ạ.
Em cảm ơn anh nhiều!!!

cho em hỏi chi nhánh phú nhuận thì sao ạ, em đang tính nộp hồ sơ vào như sợ cơ hội khó, ợ chi nhánh này mức độ cạnh tranh cao @@

Mình cũng đang làm ở BIDV. Chi nhánh của mình thì là chi nhánh sáp nhập MHB, cũng mới mở giữa năm 2015 thôi. Mình thì cũng mới vào làm vài tháng. Bữa lương thử việc thì 6tr. Vào chính thức lương khởi điểm là hơn 8tr bạn ạ. Mình làm vị trí Cv QHKH nhé. :)

Mình cũng đang làm ở BIDV. Chi nhánh của mình thì là chi nhánh sáp nhập MHB, cũng mới mở giữa năm 2015 thôi. Mình thì cũng mới vào làm vài tháng. Bữa lương thử việc thì 6tr. Vào chính thức lương khởi điểm là hơn 8tr bạn ạ. Mình làm vị trí Cv QHKH nhé. :)
bạn ơi mình hỏi chút lương thử việc thì thanh toán cuối mỗi tháng hay hết 2 tháng mới được thanh toán? lương thử viẹc 6tr thì thực nhận tiền chuyển khoản là bn?

bạn ơi mình hỏi chút lương thử việc thì thanh toán cuối mỗi tháng hay hết 2 tháng mới được thanh toán? lương thử viẹc 6tr thì thực nhận tiền chuyển khoản là bn?
Mỗi cuối tháng đó bạn. Những con số mình chia sẻ là lương thực nhận hàng tháng đó bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên