Môi trường làm việc MB như thế nào ?

Mình chuẩn bị vào làm Tín dụng tại ngân hàng MB chi nhánh Tỉnh các bạn ạ. Quê mình lại ở tỉnh khác, Nghe bảo làm Ngân hàng MB chỉ tiêu cao và áp lực lớn lắm phải không mọi người, mình mới đến nên chưa quen biết nhiều nên làm sao mà tìm được khách hàng để hoàn thành chỉ tiêu đây nhỉ, Không hoàn thành chỉ tiêu thì sẽ như thế nào? Mong các bác làm MB cho ý kiến cái coi ? 8->

con vẹt này cứ cắn càn mãi là sao nhỉ, có hiểu tiếng người ko thế? chắc nick màu đen thì đầu óc cũng tối tăm ngu muội như thế nhỉ. Anh dạy câu này rồi bắt chước theo anh nè "ngu đừng có tỏ ra nguy hiểm", "ngu đừng có tỏ ra nguy hiểm", nói 100 lần cho thuộc nhé :D
Ko hiểu ở lỗ nào chui lên loại người ntn nhỉ, chắc trên forum dấu mặt nên mới thế này đúng ko ? Admin xem hộ thể loại này có nên ban nick ko ?

Mà mình thuộc rồi này =)) E ku mày ngu đừng có tỏ ra nguy hiểm.

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi không biết biết bạn làm ở vị trí nào tại MB, gặp được lãnh đạo điều hành 1 2 lần thì nghĩ mình hơn người khác
không có văn hóa văn hóa chửi cả. đừng ngộ nhận tính cách lãnh đạo để đánh giá văn hóa doanh nghiệp
ngân hàng là môi trường kinh doanh. cạnh trang khốc liệt. sếp có mắng chửi cũng là chuyện bình thường. lãnh đạo ngân hàng tôi cũng thế
có những người vì bế tắc cuộc sống mà lên mạng anh hùng bàn phím ra vẻ hơn người

Mình đồng ý với bạn, khả năng là đang bế tắc cuộc sống, rồi chắc làm MB nhưng ko đc theo ý mình nên quay ra cắn lại đây, xã hội lắm thể loại nguy hiểm thật =))

Mà từ trường hợp này mình cũng nghĩ mọi ng nên tỉnh táo, vào 1 ngân hàng nào đấy mà chẳng may làm bạn với loại người đi rồi cắn chỗ cũ thì cũng đừng bị ảnh hưởng bởi nó mà nghĩ cả 1 tập thể xấu nhé. Làm người nên phải có đầu óc suy xét !

Ko hiểu ở lỗ nào chui lên loại người ntn nhỉ, chắc trên forum dấu mặt nên mới thế này đúng ko ? Admin xem hộ thể loại này có nên ban nick ko ?

Mà mình thuộc rồi này =)) E ku mày ngu đừng có tỏ ra nguy hiểm.
vốn dĩ nể tình admin mà ko chửi hạng mạt hạng, bần cùng của xã hội này làm gì, cơ mà ko chửi nó cứ tưởng nó giỏi nên là lại phải tiếp tục chửi, có gì bạn Admin giúp ban hộ cái nick con vẹt này hộ cái. Con vẹt này chỉ được cái làm hoạt náo viên vớ vấn chứ đầu óc toàn bã đậu, chả có lấy 1 tí não để suy xét điều gì đâu Admin ạ. Vẹt thì vẫn vốn hoàn vẹt, bã đậu thì vẫn hoàn bã đậu, ngu quá thì vẫn hoàn quá ngu :(

vốn dĩ nể tình admin mà ko chửi hạng mạt hạng, bần cùng của xã hội này làm gì, cơ mà ko chửi nó cứ tưởng nó giỏi nên là lại phải tiếp tục chửi, có gì bạn Admin giúp ban hộ cái nick con vẹt này hộ cái. Con vẹt này chỉ được cái làm hoạt náo viên vớ vấn chứ đầu óc toàn bã đậu, chả có lấy 1 tí não để suy xét điều gì đâu Admin ạ. Vẹt thì vẫn vốn hoàn vẹt, bã đậu thì vẫn hoàn bã đậu, ngu quá thì vẫn hoàn quá ngu :(
Lại cắn càn rồi này, thôi éo chấp cái loại này =))

Xin tự giới thiệu, con vẹt này làm phòng phát triển kinh doanh và đối tác khối KHCN. Cho hỏi con người thông minh kia hiên có còn làm MB ko =))

Moi cv la mot trai nghiem. kinh nghiem co dc cung co gia. Dung ao tuong nghe ngan hang nua. Trong chan ngoai them.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên