Mình chuẩn bị pv RBO bên Tech, bạn nào có kn chia sẻ mình với! >"<

bạn ơi, cho mình hỏi chút. bạn nộp hồ sơ cho Tech thì bạn nộp trực tuyến hay trực tiếp vậy. tớ nộp trực tuyến nhiều lần, mà chưa lần nào được xem hồ sơ. hi hi

Nộp online b nhé. nếu đc Tech sẽ gọi đi PV vòng 1 và khi đi pv vòng 1 mang theo hồ sơ bản cứng

bạn được tech điện thoại mời phỏng vấn hay thông báo qua mail vậy?

Mình ko có kinh nghiệm gì nhưng mình có thể trao đổi với các bạn một số thông tin,... mình là RBO bên Tech, chủ yếu vào đầu tiên cho bạn giới thiệu (giới thiệu sao cho ấn tượng nhé,... hjhj), lúc nào cũng vui vẻ với nhà tuyển dụng nhé bạn ! sở thích, sở trường,.... trong vòng 3 năm tới dự định ra sao ????? ,,,,..... bạn nghĩ khi điểm nào có thể giúp bạn nổi trội hơn các ứng viên khác để chúng tôi tuyển dụng bạn,..... đại loại là như thế mình ko nhớ hết nữa hjhjh .... chúc các bạn may mắn nhé ! Good luck !

Không biết bạn đã phỏng vấn chưa? Mình là RBO ở TCB, đã làm hơn 1 năm kinh nghiệm tại TCB, nếu bạn chưa phỏng vấn thì mình có thể giúp đỡ cho bạn vài câu hỏi trong khi phỏng vấn đấy

Không biết bạn đã phỏng vấn chưa? Mình là RBO ở TCB, đã làm hơn 1 năm kinh nghiệm tại TCB, nếu bạn chưa phỏng vấn thì mình có thể giúp đỡ cho bạn vài câu hỏi trong khi phỏng vấn đấy

Em đã đi pv ở Tech 1 lần và thất vọng tràn trề luôn ạ :(
nếu được hỏi là em có tính cách j phù hợp với vị trí này thì anh sẽ trả lời sao ạ?
với cả tìm kiếm và duy trì mối quan hệ với KH ntn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,017
Thành viên mới nhất
janetjacksonmer
Back
Bên trên