Mệt mỏi...

lần sau bạn nên cc cho sếp khi gửi đi cũng là cách bạn báo cáo công việc mà;;). vui len nhe ko nen bi quan dau

Em đã phản ứng lại việc đó chưa?
Đợi 1 lúc nào đó, lại giải thích rõ sự việc như em đã nói trên ub nè? Như vậy sẽ hết ức chế, với lại có thể Sếp không thể nhớ và nắm hết được mọi việc trong phòng đâu.

Nếu em có gan, thì em có thể thử cách anh chỉ. Nó giúp cho em và Sếp cũng gần gũi nhau hơn. Và có sự trao đổi thông tin giữa lính và Sếp.

Quan trọng là cách em trình bày sự việc và thời điểm thích hợp để nói điều đó

Biết là rất khó, nhưng hãy cố lên nào em!

Em đã phản ứng lại việc đó chưa?
Đợi 1 lúc nào đó, lại giải thích rõ sự việc như em đã nói trên ub nè? Như vậy sẽ hết ức chế, với lại có thể Sếp không thể nhớ và nắm hết được mọi việc trong phòng đâu.

Nếu em có gan, thì em có thể thử cách anh chỉ. Nó giúp cho em và Sếp cũng gần gũi nhau hơn. Và có sự trao đổi thông tin giữa lính và Sếp.

Quan trọng là cách em trình bày sự việc và thời điểm thích hợp để nói điều đó

Biết là rất khó, nhưng hãy cố lên nào em!
mới đi làm khó nói chuyện với sếp lắm...trên lý thuyết là phải nói và giải thích, nhưng trên thực tế thì phải coi tính tình xếp...mỗi người mỗi tính nên không sử dụng một cách để thực hiện

Trời ơi có việc đã còn may. Bên này ngồi suốt ngày chỉ có huy động vốn, hồ sơ vay đem về 10 cái thì bị GĐ bác 9 cái, cái còn lại gửi qua thẩm định rủi ro của H.O nó sẽ ngâm cho chừng 1-2 tháng => Khách nào đợi nổi => Nản toàn tập đây!!!

mấy hôm nay mình cũng mệt mỏi kinh khủng, tự dưng thay đổi nhận sự nên mình phải chuyển sang vị trí mới. công việc thì nhiều hơn mà áp lực cũng hơn, suốt ngày bị khách hàng gọi í a í ới nữa chứ, đi làm sớm hơn 30 p và về muộn hơn bình thường 2 - 3 tiếng mà vẫn chả hết việc. thế mà cái chị ngày xưa làm vị trí này chả thấy kêu ca gì, phục chị ấy quá, mình làm chưa được một tuần đã lăn ra ốm rồi. chán ơi là chán. cả ngày ko có lấy một phút rảnh rỗi, trưa cũng chả dám ngủ để tranh thủ làm. ngán tận cổ rôi :((((((((

cố lên, biết đâu đấy lại là 1 cơ hội mới cho bản thân mình sao bạn

tưởng mỗi chỗ mình thế, lên đây thấy ai cũng kêu, nản quá, thời buổi này làm ngân hàng xì trét kinh khủng, đang nghĩ là mình chọn nhầm nghề :(

Mình làm ở MSB, mọi người đều thân thiện, vui vẻ...nhưng ai cũng áp lực doanh số căng thẳng wa!!!!HIk,chắc mình chuyển việc khác mất thôi!

Mình thì sắp được "out" khỏi chỗ làm vì không huy động được đồng nào trong 1 tháng thử việc đầu tiên đây :-<

Các bạn nào bị chửi còn may, đến lúc mà sếp không chửi, không làm gì cả, bơ luôn bạn đi thì cứ xác định. Đời thật là lởm khởm :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên