MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trời ơi.ngân hàng chỉ cần yêu cầu mỗi bản ứng viên gửi qua mail mà mọi người có vẻ phức tạp hóa vấn đề quá nhỉ.cố gắng chờ và chuẩn bị kiến thức để thi đi.rồi một ngày đẹp trời ngân hàng sẽ liên lạc với bạn để gọi đi thi.bạn phải cho ngân hàng thời gian để lọc hồ sơ chứ.hj

uhm.bạn chỉ phải nộp bản ứng viên qua mail thôi.khi nào đỗ thì đi hoàn thiện hồ sơ thì mới phải nộp những cái đó.mình nộp qua mail và được gọi đi thi suốt mà.hjhj.chúc bạn may mắn!

cảm ơn bạn nha...bạn đc gọi đi suốt vậy là giờ bạn đã làm cho ngân hàng hả?

ah.mình thi mấy chỗ rồi.hj.sáng qua mình vừa pv bên PG xong.t đang hi vọng nhất vị trí đó.sinh viên mới ra trường mà.phải lăn lộn thôi

Chi Nhánh MDB Hà Nội
Địa chỉ: Số 308 Phố Xã Đàn - Phường Phương Liên - Quận Đống Đa - Hà Nội.
Điện thoại: (04) 3 572 0800
Fax: (04) 3 572 0792

Cho mình hỏi Ngân hàng này có gửi mail xác nhận không? Mấy lần m nộp qua mail không nhận được xác nhận --> cũng không được gọi đi thi nên giờ gửi đâu cũng thấy lo

gửi từ tuần trc rùi mà giờ vẫn bặt vô âm tín. k biết hồ sơ các bạn tnao, mà t gửi Vib, GP, TECH vị trí GDV từ tháng 10 mà chả thấy gì. Giờ tiếp tục chờ đợi DongA, MDB... hay hồ sơ tớ có vấn đề sao?

gửi từ tuần trc rùi mà giờ vẫn bặt vô âm tín. k biết hồ sơ các bạn tnao, mà t gửi Vib, GP, TECH vị trí GDV từ tháng 10 mà chả thấy gì. Giờ tiếp tục chờ đợi DongA, MDB... hay hồ sơ tớ có vấn đề sao?
đừng nóng vội bạn ạ.rồi cơ hội sẽ đến thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất