MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho mình hỏi vị trí giao dịch viên thì có tuyển sinh viên sắp đi thực tâp ko?

thế giờ ứng tuyển là chưa phải nộp..kèm theo văn bằng hả bạn.
uhm.bạn chỉ phải nộp bản ứng viên qua mail thôi.khi nào đỗ thì đi hoàn thiện hồ sơ thì mới phải nộp những cái đó.mình nộp qua mail và được gọi đi thi suốt mà.hjhj.chúc bạn may mắn!

thế giờ ứng tuyển là chưa phải nộp..kèm theo văn bằng hả bạn.

nếu bạn muốn nộp đủ các giấy tờ theo yêu cầu (cho chắc, ko ngta lại loại vì thiếu hồ sơ thì khổ) thì chịu khó tìm hàng photo nào có máy scan, rồi đem scan hết các văn bằng chứng chỉ, sau đó attach vào mail cùng với thông tin ứng viên là đc thôi.

nếu bạn muốn nộp đủ các giấy tờ theo yêu cầu (cho chắc, ko ngta lại loại vì thiếu hồ sơ thì khổ) thì chịu khó tìm hàng photo nào có máy scan, rồi đem scan hết các văn bằng chứng chỉ, sau đó attach vào mail cùng với thông tin ứng viên là đc thôi.
không cần thiết đâu bạn ạ.bạn cứ làm theo đúng hướng dẫn là được thôi mà.các giấy tờ kia là yêu cầu nếu mình nộp bản cứng mà

Trên thông báo đã ghi rõ là phần hồ sơ bao gồm thông tin ứng viên theo mẫu, đơn xin việc và bản sao các văn bằng chứng chỉ mà :|

Hic, ban đầu mình cũng định gửi toàn bộ hs qua mail, nhưng sợ như thế dung lượng lớn, hàng trăm bộ hồ sơ như thế thì người ta doaw mất công, nên nhanh nhảu gửi mổi bản ứng viên, giờ thấy hối hận dần đều rồi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz