MBB tuyển dụng Cộng tác viên - Bán hàng trực tiếp làm việc tại SGD [03.08.2012]

hjx mình là người về sớm nhất lên đây báo danh cái. Đã phỏng vấn xong kết quả chắc ko khả quan nhưng hnay gặp chị phỏng vấn xinh đẹp và nhất là 4 bạn trên u&b rất vui đc làm quen và nc với các bạn( trong đó cóa ông anh 89) heehe

hjx mình là người về sớm nhất lên đây báo danh cái. Đã phỏng vấn xong kết quả chắc ko khả quan nhưng hnay gặp chị phỏng vấn xinh đẹp và nhất là 4 bạn trên u&b rất vui đc làm quen và nc với các bạn( trong đó cóa ông anh 89) heehe
Tùng pk nhỉ?:D. Hoan nghênh tinh thần cậu, nhà xa thứ 2 nhưng lên báo danh đầu tiên;)). Hội V, T chắc lại đánh quả lẻ rồi:)).
Đi để học hỏi, cọ xát, lấy kinh nghiệm cậu ak;)). Thế mới có dịp để a e ngồi giao lưu:>. Rồi đâu khác vào đó thôi:D
P/s: Ông a Tú 88 c nhé;))

ừ Tùng đây ,Hải phải hok nhỉ. Nhà xa đc cái đường thẳng mà đi nên cũng nhanh vừa chén cơm xong, hóa ra anh tú 88 bảo sao trông điềm đạm thế

Ak ak, mình lại về thứ 3 ak?b-(. Nãy bắt đầu reply tn thanhtunghc91 "Thím Việt" còn chưa xuất hiện mà:))
:)) Anh về xong còn đưa ông anh lên trường đi chơi vs khoa nữa mờ:))
Đang nhá cơm:))
P/s: các bạn ai có ttin gì về đỗ hay trượt thì thông báo ngay nhé;))

ừ Tùng đây ,Hải phải hok nhỉ. Nhà xa đc cái đường thẳng mà đi nên cũng nhanh vừa chén cơm xong, hóa ra anh tú 88 bảo sao trông điềm đạm thế
Cocghe tên thật là Nguyễn Đức Ngh...:-ss, học Ngoại thương:-ss
Còn đây là Tùng Công đoàn à? Tưởng ra trường 90 chứ nhỉ???:-?
SR các Mod, spam tí:D

Sai tên roy c nhé;))
:)) Anh về xong còn đưa ông anh lên trường đi chơi vs khoa nữa mờ:))
Đang nhá cơm:))
P/s: các bạn ai có ttin gì về đỗ hay trượt thì thông báo ngay nhé;))
A chén xong mới ol:)). Chú vừa ol vừa chén thì...8-}. Chúc các bợn may mắn, t xác định roy b-(

a e chém nhiệt tình quá...hnay phỏng vấn ko biết sao nhưng cũng vui hơn và tự tin hơn 1 chút...:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,006
Thành viên mới nhất
thoitranghaianh
Back
Bên trên