MBB tuyển dụng Cộng tác viên - Bán hàng trực tiếp làm việc tại SGD [03.08.2012]

thì tớ cũng như mọi ng, đọc vài cái thẻ trên trang chủ MB, tìm hiểu 1 vài thẻ các NH liên quan..v.v...

nhưng khi pv thì hoàn toàn khác @@ chả hỏi bất kỳ cái j liên quan đến kiến thức cả

câu đầu tiên cái anh ngồi giữa đập bàn hỏi mình:" có người yêu chưa? " @@ :-SS

còn gì ko c?
hihi. chắc anh ấy tia c cho e gái anh ấy rồi ;))

thì tớ cũng như mọi ng, đọc vài cái thẻ trên trang chủ MB, tìm hiểu 1 vài thẻ các NH liên quan..v.v...

nhưng khi pv thì hoàn toàn khác @@ chả hỏi bất kỳ cái j liên quan đến kiến thức cả

MB hình như rất hay hỏi về vấn đề tình củm:D. Thế bạn trả lời thế nào?;)). Gặp phải những câu k có sự chuẩn bị thế này mới có nhiều cái "hay ho";))

Thế ngoài ra bạn còn bị hỏi những câu gì nữa vậy? Chắc vẫn phải có câu hỏi về kỹ năng bán hàng hay nghiệp vụ thẻ gì gì đó chứ :(

Thế ngoài ra bạn còn bị hỏi những câu gì nữa vậy? Chắc vẫn phải có câu hỏi về kỹ năng bán hàng hay nghiệp vụ thẻ gì gì đó chứ :(

mình hơi bất ngờ, bật luôn:" dạ có rồi ạ"

sau đó khoảng 2s nói tiếp :"nhưng chia tay rồi ạ" => thế là 3 anh chị cùng cười khá to X_X

p/s: nghiệp vụ thẻ k hề có đâu, chỉ có 1 chút về kỹ năng bán hàng của bạn, khả năng của bạn trong bán hàng, thể hiện tốt cái đó là được

Chỉ có duy nhất 1 vòng pv này thôi à? Họ có nói là bao lâu thì có kết quả ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên