Hi em, có một số bạn cũng có chung thắc mắc với em. Anh nghĩ là nộp lại cho chắc em ạ:).
em cảm ơn a:) mà đợt này e thấy lại ghi tuyển thêm mấy vị trí khác, e nộp sang vị trí đó có đc ko nhỉ. em sợ họ vẫn lưu hồ sơ e nộp lần trước, nếu lúc thống kê ra là 2 nộp 2 vị trí khác nhau, vi phạm quy định thì ko biết có bị cho out ko ạ:sss

có. tớ nộp ở hà nam, nhưng mà t ko nhận được phản hồi. hic.
T đã gửi mấy lần chi nhánh HN mà cũng không phản hổi, duy chỉ có lần đầu tiên nộp khi thông báo cả hệ thống. Cả nhà có ai như vậy không? Mình có nên lập mail khác rồi gửi lại không nhỉ?

Mình cũng vừa gửi ứng tuyển vào chi nhánh Hà Nam,thấy hòm thư tự động trả lời luôn mà. Mình nghĩ cứ gửi lại cho chắc c ạ

T đã gửi mấy lần chi nhánh HN mà cũng không phản hổi, duy chỉ có lần đầu tiên nộp khi thông báo cả hệ thống. Cả nhà có ai như vậy không? Mình có nên lập mail khác rồi gửi lại không nhỉ?
Tớ cũng bị vậy bạn ạ.

ôi, mình có nên gửi lại không nhỉ, mình gửi mà không nhận được xác nhận.
theo mình thì có 2 khả năng:
- Một là: mail bạn gửi đến lúc đó chưa có hồi âm về ngay --> TH này bạn nên chờ chút thời gian để nhận được thư phản hồi :)
- Hai là: mail bạn gửi đi nhưng chưa được hệ thống hòm thư của phòng tuyển dụng nhận được --> TH này bạn nên gửi lại để không lỡ cơ hội được tuyển dụng!!!

Mình cũng vừa gửi ứng tuyển vào chi nhánh Hà Nam,thấy hòm thư tự động trả lời luôn mà. Mình nghĩ cứ gửi lại cho chắc c ạ
bạn đăng ký vào vị trí nào vậy đã được phía ngân hàng gọi điện thông báo lịch thi tuyển chưa vậy?

bạn đăng ký vào vị trí nào vậy đã được phía ngân hàng gọi điện thông báo lịch thi tuyển chưa vậy?

mình đăng kỳ NV1 là KHCN. NV2 là TVS.Vẫn chưa thấy gọi điện bạn ạ.Mìh thấy các bạn thi đợt trước bảo tầm 3ngày sau khi kết thúc nhận hồ sơ sẽ có ng gọi hẹn lịch.bạn cũg nộp ở chi nhánh Hà Nam à ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên