Hic, hoang mang lo lắng quá
@lethantmb hôm pv. anh chị lúc đầu hồ hởi với mình lắm, càng về sau, mình càng pv thì hình như lơ mình lun cậu ạ, cảm nhận thế (vì lúc cuối, mình hỏi có thu HĐLĐ với CV ko, chị bảo là ko em ạ, khi nào có kết quả sẽ nhận) chắc tạch nhiều hơn đậu. nhưng vẫn HY VỌNG

Hic, hoang mang lo lắng quá
@lethantmb hôm pv. anh chị lúc đầu hồ hởi với mình lắm, càng về sau, mình càng pv thì hình như lơ mình lun cậu ạ, cảm nhận thế (vì lúc cuối, mình hỏi có thu HĐLĐ với CV ko, chị bảo là ko em ạ, khi nào có kết quả sẽ nhận) chắc tạch nhiều hơn đậu. nhưng vẫn HY VỌNG
Thu hđlđ làm gì hả bạn, HĐLĐ có mỗi 1 bản thu rồi bạn lấy gì đi xin việc chỗ khác.

Mình chỉ thu CV thôi. Bạn pv sme hay khcn thế

MB sẽ thông báo trên website trước rồi mới gọi điện, mọi người cứ theo dõi trên đó, đừng gọi cho phòng nhân sự làm gì.

Thu hđlđ làm gì hả bạn, HĐLĐ có mỗi 1 bản thu rồi bạn lấy gì đi xin việc chỗ khác.

Mình chỉ thu CV thôi. Bạn pv sme hay khcn thế

à, bản photo thôi, vì trongtin nhắn đi pv có bảo phải đem theo, mà cuối buổi pv ko thấy ai trong HĐTD hỏi cả, nên mình hỏi

Làm thẩm định HO giờ cũng ko ngon lành như trước nữa, lương kinh doanh hơi bị thấp :(. Sau 8 tháng ( 2 tháng thử việc + 6 tháng học việc, đối với ai chưa có kinh nghiệm ở vị trí tương đương ) thì lương + phụ cấp + lương kd tầm 8,5- 9 trđ/tháng, chưa tính thưởng.

Làm thẩm định HO giờ cũng ko ngon lành như trước nữa, lương kinh doanh hơi bị thấp :(. Sau 8 tháng ( 2 tháng thử việc + 6 tháng học việc, đối với ai chưa có kinh nghiệm ở vị trí tương đương ) thì lương + phụ cấp + lương kd tầm 8,5- 9 trđ/tháng, chưa tính thưởng.
hic thấp vậy ah. mà thẩm định có lương kinh doanh ah. mình ko hiểu

hic thấp vậy ah. mà thẩm định có lương kinh doanh ah. mình ko hiểu
Uhm, lương kinh doanh được chia theo kết quả kinh doanh hàng tháng, ở HO thì ít dao động hơn ở chi nhánh. Mấy năm trc nghe mọi người nói toàn hơn 1tr, giờ còn vài trăm thôi. Được cái mỗi ngày lễ nhân viên HO của MB thường được thưởng 1 tháng lương ( lương chức danh thôi nhé, hiện tại thẩm định khoảng 6,5trđ ), năm rồi tết âm được 4 tháng lương. Nhưng ko biết năm nay thế nào.

Back
Bên trên