Có bạn nào TDI SME miền Bắc đăng ký ngày 16/12 không, hic. Bên mình nhiều hồ sơ bàn giao chậm nên ngày làm dự kiến xin xa lắc
Thêm nữa cho mình hỏi: Xác nhận thông tin, QĐ chấm dứt HĐLĐ có thể bổ sung chậm nhất là trước 01 tuần ngày lv dự kiến, không nhất thiêt là ngay cùng với mail xác nhận ngày đi làm dự kiến đúng k? chứ confirm trước 3/11 thì mình chuẩn bị sao kịp (hôm nhận đc mail mới đọc qua, k chú ý các thông tin yêu cầu của MB bên dưới :( )

Có bạn nào TDI SME miền Bắc đăng ký ngày 16/12 không, hic. Bên mình nhiều hồ sơ bàn giao chậm nên ngày làm dự kiến xin xa lắc
Thêm nữa cho mình hỏi: Xác nhận thông tin, QĐ chấm dứt HĐLĐ có thể bổ sung chậm nhất là trước 01 tuần ngày lv dự kiến, không nhất thiêt là ngay cùng với mail xác nhận ngày đi làm dự kiến đúng k? chứ confirm trước 3/11 thì mình chuẩn bị sao kịp (hôm nhận đc mail mới đọc qua, k chú ý các thông tin yêu cầu của MB bên dưới :( )
Mình xác nhận 5/12. Bạn Scan màu xác nhận thông tin gửi trước 1 tuần là được, sau đó chị hướng dẫn hoàn thiện hồ sơ

Cho mình hỏi, ở Hà Nội các bạn khám sức khỏe ở đâu phù hợp với yêu cầu của MB đây

Mình vừa được thông báo trúng tuyển TDI SME Phía nam hôm qua. Cái khâu nhờ sếp hiện tại ký có vẻ khó nhỉ. Xin ko cho nghỉ cũng ko qua MB được là toi luôn :p

Nghe bạn các bạn nói khám ở Viện y học phòng không không quân (dưới 700k), Bệnh viện đa khoa Hà Đông (hình như thế - dưới 900k), mình hồ hởi đi Bệnh viện bưu điện (Lê Trọng Tấn) khám, thiệt hại 1115k.
400k một tờ chứng nhận kết quả theo mẫu, tuy nhiên tờ này chưa đủ các chỉ số do MB yêu cầu, nên phải mua ngoài dịch vụ xét nghiệm mất hơn 700k. Các bạn có kết quả xong ở phòng nào thì yêu cầu phòng đó ký vào tờ chứng nhận kết quả (bảo là e xin để đi làm), một số phòng như mắt và răng thì nhanh lắm, Xquang chờ hơi lâu, xét nghiệm là lâu nhất. Kết quả xét nghiệm ngoài phần có sẵn trong mẫu giấy chứng nhận ra thì họ sẽ ghi viêm gan B, HIV, nghiện vào mục "Khác" nếu bạn yêu cầu. Còn nếu không t nghĩ cứ vác hết đống kết quả đấy đến cho MB nhận.
Nhớ mang danh mục cần khám của MB gửi đi, xòe ra cho người ta thu tiền hoặc check lại giùm xem mình làm đủ chưa.
Lương chưa thấy đã thấy mất nhiều tiền rồi, được cái đủ sức khỏe đi làm, không nghiện, không HIV :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back